Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาเล่น มาแก้ปัญหา Fallout new vegas กันเต๊อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครับ ดู อยู่ครับ

ผมรู้มาว่าเวป nex.....อะไรสักอย่างน่าจะมี เห็นมีหลายคนบอก

แต่หาไม่ยักกะเจอ

555+

Comment

• Originally posted by rose777 View Post
      ยังเข้ามาดูป่าวเนี่ย จะส่งให้เด้อ
      ขอโทษนะครับที่โพสซ้ำ

ครับ ดู อยู่ครับ

ผมรู้มาว่าเวป nex.....อะไรสักอย่างน่าจะมี เห็นมีหลายคนบอก

แต่หาไม่ยักกะเจอ

555+

Comment

• เราจบรอบแรก อยู่ กับ YES MAN เลวดี แต่ทั้งเกมก็เลวทำเพื่อฝ่ายตัวเองเกือบหมด

อยากรู้ว่าจะมีแบบ จบ แบบไม่ ถือหางใคร รึเปล่า เล่น สายหมัด แรงมาก ต่อยทีเดียว ร่างระเบิดเลย

555+

Comment

• แพท4 ออกแล้ว
          อิอิ
          หาโหลดอยู่
          ><

Comment

• ใครที่สนใจ download MOD ก็คงไปที่ web
            http://www.newvegasnexus.com/downloa...e.php?id=34702
            ถ้าจะให้ดีก็สมัครสมาชิกไปเลย เพราะหากไม่สมัครท่าน download ได้ไม่มากครับ

Last edited by onlineprp; 20 Dec 2010, 14:18:54.

Comment

• ผม อยากรู้ว่า เกมนี้มันมีตัวเสริมหรืออะไรไหม

เพราะ ภาพที่พวกคุณ นำม่โพสให้ดูบางภาพ มันไม่เหมือนกาน

บาง Mod ลงก็มีปัญหา

อย่าง Mod ชุด Lady พอหาเจอใส่ ก็กลายเป็น ใส่ส่วนไหนก็ขาดส่วนนั้น ขนาดโหลด บอดี้ตัวผู้หญิงมาแล้ว

แถมของบางอย่าง เวลา ที่เป็น Mod บางชิ้นใส่ ไป กลับมีกรอบสีแดงมาล้อมตัวเรา ซะงั้น

ใครรู้ช่วยมาตอบเร็วๆ หน่อยเถอะครับขอร้อง

เล่นนานล่ะยังหาทางออกไม่ได้ในเรื่องนี้

Comment

• แพท4เดี้ยผมหามาให้ทุกคนนะครับ

Comment

• และแล้วก็มาแพท 4
                  Fallout.New.Vegas.Update.4-SKIDROW

Fallout.New.Vegas.Update.4-SKIDROW.part1.rar

Fallout.New.Vegas.Update.4-SKIDROW.part2.rar

Fallout.New.Vegas.Update.4-SKIDROW.part3.rar

ตัวนี้รวมแพทที่แล้วๆเลยนะีกอย่างลบกวนเอาไปลงเว็บอื่นได้คงดีไม่ใช่น้อยครับแล้วให้เครดิตผมด้วยนะ
                  Last edited by sarutx800; 18 Dec 2010, 23:01:05.

Comment

• อ่า กำลังรอเลย หลังยิงกับบัคมานาน...

Comment

• อัพเดตตามคำขอของเด็กน้อย

เอ่อ มอดกรุณาเซนต์เซอร์ออกด้วยนะคะ 18+

เปลี่ยนด่วนเด่วกระทู้โดนยก

Comment

• มีใครพอช่วยผมได้บ้างครับ ผมเล่นโหมด hardcore แล้วเด้งหลุดตลอดเลย พอไปถามร้านเกมมาเขาบอกให้ไป update driver พออัพเดตแล้วก็ยังเป็นอยู่
                        มีใครพอรู้วิธีแก้ไขมั้ยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

• เข้ามาแอบเนียบpatch4
                          ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by realvulcan View Post
                            มีใครพอช่วยผมได้บ้างครับ ผมเล่นโหมด hardcore แล้วเด้งหลุดตลอดเลย พอไปถามร้านเกมมาเขาบอกให้ไป update driver พออัพเดตแล้วก็ยังเป็นอยู่
                            มีใครพอรู้วิธีแก้ไขมั้ยครับ ขอบคุณมากครับ
                            หาตัวเต็มแบบไม่repackหรือตัดใดๆทั้งสิ้น แล้วก็ลงpatchตามที่เพื่อนๆในนี้ลงไว้นะครับ

Comment

• patch 4 นี้ลงยังไงอะครับ dl มาหมดแล้วแต่ลงไม่เป็น -*-

Comment

• part1 2 3 นี่เหมือนกันเลยอะครับ มันคือตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ เวลาลงนี่ก็คือ install ตัวเดียวจบเลยหรือเปล่าครับ แล้วตัว skidrow นี่เอาไปใช้ทำอะไรครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X