Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลังข้อมูลทั้งหมดในเกม Far Cry2 ทำเองมาดูด่วน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by guesstp View Post
    ร้านขายกล่องนี่ใช้ร้านที่ขายปืนรึปล่าวครับ

อะครับใช่ครับ(ก็มันมีร้านเดียวนิหน่า เหอๆ- -)

Comment

แล้วต้อง อัพอันที่ชื่อว่าอะไรหรอครับ ไม่อยากเสียเพชรฟรีอะครับ เหอๆ

Comment

อ๋อ ทราบแล้วครับไม่ทันเลื่อนลงมาถึงข้างล่างขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
          อ๋อ ทราบแล้วครับไม่ทันเลื่อนลงมาถึงข้างล่างขอบคุณครับ

มันมีที่ชื่อ สเปเชี่ยลด้วยนะ ถ้าซื้อกดีเหมือนกันเพราะเราใส่ปืนอะไรก็ได้อีก 1 กระบอกเลยนะ อุอุ

Comment

ชอบครับ ความรู้ดี..

Comment

ตกซะงั้น ดันๆๆ -w*

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

ก่อนอื่นขอบอกว่าทำได้แจ่มจิงครับ ^^

ตอนนี้ผมทำแค่งานจากคนให้ยากับคนขายปืน เพราะจะได้ซื้อปืนเพิ่มได้ แล้วค่อยไปรับงานจากคนอื่น เหอๆ จาเอาปืนแจ่มๆโหดๆไปยิงมันง่ายดี งิงิ

แต่ผมงงเรื่องสูตรอะครับ พอจะรู้เรื่องสูตรมั้งไหมคับ

No clipping on/off F4
                  Go to next checkpoint F2
                  Toggles FirstPerson/ThirdPerson Camera Modes F1
                  Default Speed F5
                  Save Current Position F9
                  Load Current Position F10
                  Toggle Extra Information F11
                  Gives 999 ammo O
                  Gives all weapons P
                  Toggle GodMode Backspace
                  Increase speed =
                  Decrease speed -

สูตรมันเหมือนภาคแรกอะคับ คือให้หาไฟล์ชื่อ DevMode.lua ปัญหาคือผมหา DevMode.lua ไม่เจอ มีท่านใดรู้มั้งไหมคับ

อยากได้อาวุธกับกระสุนเท่านั้นแระคับ ผมมันพวกกลัวตายแต่บ้าระห่ำ 5555+

Comment

Originally posted by ohmjuk View Post
                    ก่อนอื่นขอบอกว่าทำได้แจ่มจิงครับ ^^

ตอนนี้ผมทำแค่งานจากคนให้ยากับคนขายปืน เพราะจะได้ซื้อปืนเพิ่มได้ แล้วค่อยไปรับงานจากคนอื่น เหอๆ จาเอาปืนแจ่มๆโหดๆไปยิงมันง่ายดี งิงิ

แต่ผมงงเรื่องสูตรอะครับ พอจะรู้เรื่องสูตรมั้งไหมคับ

สูตรมันเหมือนภาคแรกอะคับ คือให้หาไฟล์ชื่อ DevMode.lua ปัญหาคือผมหา DevMode.lua ไม่เจอ มีท่านใดรู้มั้งไหมคับ

อยากได้อาวุธกับกระสุนเท่านั้นแระคับ ผมมันพวกกลัวตายแต่บ้าระห่ำ 5555+
                    อันนี้ผมว่า เทรนเนอร์แจ่มกว่ามั้ย อิอิ แล้วอยากได้สูตรอะไรบ้างล่ะครับ เด๊ยวจะช่วยหาให้

Comment

Good Job & Good Man มาเป็นกำลังใจให้คนทำครับ

Comment

Originally posted by Birdcomloso View Post
                        Good Job & Good Man มาเป็นกำลังใจให้คนทำครับ

ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

TRAINER มานไม่มีอาวุธครบอะจิคับ งิงิ อยากได้อาวุธครบมาก ตอนนี้ผมก็ใช่ TRAINER อยู่ตัวนึงโหลดจาก gamecopyworld.com อะครับ โหลดมาหมดเลยมีกี่ตัวโหลดหมด ยกเว้นของ1.01 งิงิ แต่ตัวที่ผมใช้มันกดF1อมตะไม่ได้อะคับ พอกดอมตะจอมันสั่นๆ เป็นเกือบทุกตัวเลยครับ เลยใช้ได้แค่กระสุนครบกับเพิ่มเพชร เพราะเพชรหายากมาก หาจนเบื่อเลย เหอๆ อืมคือยาผมหมดอะครับ พอไปที่รูปกำปั้นไม่มีคนอยู่ซะงั้น - -"

เรื่องสูตรเมืองนอกเค้าก็มีทำไม่ได้เหมือนกัน อันนี้น่าจะเป็นวิธีทำละมั้งคับ ไม่เก่งอังกฤษเลยแปลไม่ออก งิงิ

http://www.neoseeker.com/forums/6397...vmode-command/

Comment

ผมติดอ่ะครับ ภารกิจสุดท้ายของครึ่งแรกก่อนที่เราจะไปทะเลทรายอ่ะ มันจะมีฉากให้เข้าไปฆ่าใครสักคนที่น้ำตกเนี่ยล่ะ ผมเข้าไปรับภารกิจตงห้องชั้น 2 ไม่ได้อ่ะครับ ประตูมันปิดอ่ะคับ ไอ้ตอนประตูทางเข้ามันก็ยังค้นอาวุธผมปกตินะ พอขึ้นไปชั้น 2 อ่าว.. ประตูปิด จะให้พังประตูเข้าไปยังไงเน้อออ อ่อ..ลืมบอกว่า ในแมปแรกนั้น ผมเคลียทุกภารกิจหมดแล้วนะครับ ทั้งระเบิดคอนวอย (ร้านอาวุธ) สังหารเป้าหมาย (เสาวิทยุ) และบัดดี้มิชชั้นทั้งหมด เหลือภารกิจสุดท้ายอันเดียวที่รับได้กลางเมืองอ่ะครับ จะเล่นใหม่ก็เซพไว้ไกลโคดๆ ขี้เกียจกลับไปเล่นแล้วง่ะ วานผู้รู้ช่ววยหน่วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

โอ้ว เพิ่งมาเห็นอันนี้ แจ่มอยู่ ขอบคุณมากครับ

Comment

สุดยอดเดี๋ยวลองเล่นมั้งครับ

Comment

Working...
                                X