Announcement

Collapse
No announcement yet.

.......พอจะมีเหตุผลที่ผมต้องซื้อ XBox360 ไหมครับ สาวก XBox360 มายั่วยุกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

xbox360 กำลังจะเริ่มต้นสำหรับผม

Comment

แล้วคอมคุณเล่น Halo 3 4 ได้ไหมล่ะครับ มีเกมที่เล่นไม่ได้แล้วอยากเล่นไหม แค่นั้นเอง

Comment

ตามนั้นครับ มีเกมที่อยากเล่นก็ซื้อ ไม่มีเกมที่อยากเล่นก็ไม่ต้องซื้อ เล่นเกมที่เกมครับอย่าไปเล่นที่เครื่อง

Comment

ผมว่าซื้อเลยครับจะได้มีครบทุกเครื่อง อิอิ

Comment

DOA 5 แบบ patch nude ครับ

Comment

ตกลงซื้อยัง

Comment

มี PS3 แท้ไว้เล่นเกม EX มี 360 ก๊อบไว้ลองเกมใหม่ๆ ถ้าชอบค่อยซื้อแท้เล่นกับ PS 3 เก็บโทฟี่และออนไลน์

Comment

เอาไว้เล่นเกมก็อปครับ (ตอบตรงไปไหมครับ) แต่ผมก็ไม่ได้เล่น 360 นะคับ

Comment

ถ้าคอมเทพก็ไม่จำเป็นคับแล้ว PS3 ก็มีแล้ว

ก็อยู่ที่ใจว่าอยากได้ไม๊คับง่ายดี

Comment

Working...
                    X