Announcement

Collapse
No announcement yet.

.......พอจะมีเหตุผลที่ผมต้องซื้อ XBox360 ไหมครับ สาวก XBox360 มายั่วยุกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .......พอจะมีเหตุผลที่ผมต้องซื้อ XBox360 ไหมครับ สาวก XBox360 มายั่วยุกันหน่อย

พอดี ผมเล่นเกมฝั่ง Sony มานาน ส่วนฝั่ง Microsoft ผมเล่นบน PC เอา ใช้วิธีอัพเปกคอม(คอมผมตอนนี้ เล่นได้ทุกเกม ฮาๆ)

ปัจจุบัน มี Famicom, PS2, PS3 (บางเวลา ผมก็เล่น PS1 และ PS2 ผ่าน Emulator บนคอมด้วยนะครับ)

ส่วนเกมฝั่ง Microsoft ที่ผมยังไม่ซื้อ XBox360 เพราะผมมีคอมนี่แหละ คอม ผมก็ซื้อจอย XBox360 Wireless มา 2 อัน

กำลังคิดอยุ่ว่า ผมควรซื้อ XBox มาไหม

โอ้วสุดยอด ว่าแต่ขอสเปกคร่าวๆคอมปัจจุบันหน่อยได้ไหมครับ ฮี่ๆ

Comment

ผมคิดว่า น่าจะเล่นได้ทุกเกมนะครับ อิอิ
      Attached Files

Comment

เกียร์ออฟวอร์ครับ
        Halo 4 ครับ
        เกมมัลติที่ภาพดีกว่า ps3 ครับ ราว ๆ 70% ของเกมมัลติทั้งหมดได้

Comment

ถ้าเล่นเกมเถื่อนก็ซื้อมาเลยครับ เกมฝั่งนี้ค่อนข้างสนุกพอสมควร แต่ถ้าเล่นแท้ก็ทำใจหน่อยเพราะต้องซื้อ air time เล่นครับไม่งั้น online ไม่ได้

Comment

ดูแล้ว ไม่น่าซื้อครับ

Comment

อืมว่าไงดีละ สำหรับผมถ้ามีเกมอยากเล่น ก็มีเหตุผลเพียงพอที่จะซื้อแล้วครับ

อยากเล่น lost odyssey ซึ่งเกมนี้ให้ตายไม่ลง PC ไงก็ต้องซื้อ Xbox อยู่ดี

Comment

ถ้ามีเกมอยากเล่นก็ซื้อมาเท้อ... มือ 2 ราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่แล้ว

Comment

ดูๆ แล้ว ไม่มีเกมดึงดูดเลยแฮะ

Comment

ไม่น่าซื้อครับ
                    มีแค่เกมส์ Gears of war 1, 2 ,3 ,judgment และ HALO 3,4
                    Gears of war ก็หลบๆ ยิ่งๆ ไม่มีอะไร ยันภาค judgment ถอยหลังลงคลอง
                    ที่น่าเล่นก็ HALO
                    แต่ผมว่าซื้อ PS3 ดีกว่าครับ เกมส์ Ex น่าเล่นกว่า เกมส์เครื่องนี้เน้นภาพสวย เฟรมเรทไม่เน้นครับ เอาใจแฟนบอยคิดว่าเครื่องแรง
                    เกมส์ 360 เน้นลื่น แต่ภาพด้อยกว่า แต่ HALO4 ภาพสวยมากเป็นเกมส์เดินยิงที่ภาพสวยและเฟรมเรทดีที่สุดใน console แต่เกมส์สั้นมาก

Comment

Originally posted by kapook View Post
                      ไม่น่าซื้อครับ
                      มีแค่เกมส์ Gears of war 1, 2 ,3 ,judgment และ HALO 3,4
                      Gears of war ก็หลบๆ ยิ่งๆ ไม่มีอะไร ยันภาค judgment ถอยหลังลงคลอง
                      ที่น่าเล่นก็ HALO
                      แต่ผมว่าซื้อ PS3 ดีกว่าครับ เกมส์ Ex น่าเล่นกว่า เกมส์เครื่องนี้เน้นภาพสวย เฟรมเรทไม่เน้นครับ เอาใจแฟนบอยคิดว่าเครื่องแรง
                      เกมส์ 360 เน้นลื่น แต่ภาพด้อยกว่า แต่ HALO4 ภาพสวยมากเป็นเกมส์เดินยิงที่ภาพสวยและเฟรมเรทดีที่สุดใน console แต่เกมส์สั้นมาก
                      PS3 ผมมีแล้วครับ

Comment

อยากเล่นก็ซื้อ ไม่อยากเล่นก็ไม่ต้องซื้อครับ

Comment

ผมมีทั้งสองเครื่องถ้าเทียบเฉพาะ ex จริงๆทางฝั่งโซนี่ดีกว่าครับ

Comment

ซื้อแผ่นถูก เกมออกไวกว่าคับ ..แต่ออนไลน์ไม่ได้คับ
                            ฝากร้านด้วยคับhttp://www.facebook.com/pages/Gamemu...32392003465949

Comment

xbox360 ตอนนี้ผมว่างั้นๆ ก็มันจะหมดยุคของมันแล้วนี่

Comment

Working...
                              X