Announcement

Collapse
No announcement yet.

รายชื่อเกม Exclusive สำหรับเครื่อง Xbox360 และ PS3 ><

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by GrenZ View Post
    ไอเกมพวก ซีรี่ กันดั้มต่างๆนี่ ภาคไหนมีเยอะกว่ากันอะครับ หรือ มีเหมือนกัน กะลังตัดสินใจพอดีเลย พอดี ชอบภาพแบบ สดๆของ xbox นะ แต่ดูๆแล้ว อยากซื้อ PS3 แหะ

ถ้าแนวนั้นผมว่า ps3 น่าจะเหมาะกว่านะ แต่ผมไม่เคยเล่นเหมือนกัน คัยเล่นแนะนำให้เขาหน่อยคับ

Comment

อยากทราบว่า แผ่นแท้ Ps3มือ1 แตกต่างกับ แผ่นแท้มือสองอย่างไร มีข้อดี ข้อเสียอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณครับบ

Comment

Originally posted by aumkk View Post
        อยากทราบว่า แผ่นแท้ Ps3มือ1 แตกต่างกับ แผ่นแท้มือสองอย่างไร มีข้อดี ข้อเสียอย่างไรบ้างครับ ขอบคุณครับบ
        ต่างกันที่มันผ่านมือชายมาแล้ว และบางเกมต้องใช้โค้ดเพื่อ ออนไลน์ หากใช้โค้ดไปแล้วต้องซื้อโค้ดใหม่ ใน PSN เพื่อ เล่นออนไลน์คับ
        ราคาก้อต่างกัน คับ

ข้อดี มันถูกกว่า

ข้อเสีย เราไม่ได้แกะซีลด้วยตัวเอง ไม่ได้อารมณ์ ประมานว่า เราไม่ได้เป็นคนถอดเสื้อในสาว ๆ เองละมั้ง 555+

ไม่ได้กวนน่ะ แต่อยากให้เห็นภาพ ฮ่า ๆๆๆๆๆ

Comment

ูalan wakeหลุดExแล้วนะครับ

Comment

ผมซื้อ PS3 Slim (สว่าง)+ชุดMove มาเพื่อเล่น เกมยิง Arcade เช่น Time Crisis 4 /Timcrisis Razing Strom /Deadstorm Pirate (โจรสลัดหยอดเหรียญ 30บาทอะ ตู้เขย่าๆๆ) โดยเฉพาะเลย พอเล่นจบแทบจะไม่ได้เปิดอีกเลย(เหมือนเคลียจบละเบื่อ55) ตอนนี้มานั่งคิด ตุซื้อมาทำไมฟร่ะ เดือนนึงเปิดแค่ 3-4 ครั้งเอง ปกติถ้าเกมไหนออกมาทั้ง PC PS3 ผมก็เล่นในคอมทั้งนั้นเพราะโหลดเอามากกว่า แต่ก็ชอบนะตั้งโชว์ไว้มันสวยดี เหนตัวใหม่ออกมาฝาสไลด์ดูลูกทุ่งไงไม่รู้อะ
            Last edited by -DoMyoJi-; 24 Sep 2012, 00:09:48.

Comment

Originally posted by -DoMyoJi- View Post
              ผมซื้อ PS3 Slim (สว่าง)+ชุดMove มาเพื่อเล่น เกมยิง Arcade เช่น Time Crisis 4 /Timcrisis Razing Strom /Deadstorm Pirate (โจรสลัดหยอดเหรียญ 30บาทอะ ตู้เขย่าๆๆ) โดยเฉพาะเลย พอเล่นจบแทบจะไม่ได้เปิดอีกเลย(เหมือนเคลียจบละเบื่อ55) ตอนนี้มานั่งคิด ตุซื้อมาทำไมฟร่ะ เดือนนึงเปิดแค่ 3-4 ครั้งเอง ปกติถ้าเกมไหนออกมาทั้ง PC PS3 ผมก็เล่นในคอมทั้งนั้นเพราะโหลดเอามากกว่า แต่ก็ชอบนะตั้งโชว์ไว้มันสวยดี เหนตัวใหม่ออกมาฝาสไลด์ดูลูกทุ่งไงไม่รู้อะ
              เอามาตั้งประดับบารมี 5555++

Comment

Working...
              X