Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านเกมส์ Black List ที่เสี่ยงต่อการถูกหลอกครับ !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่ม

Comment

Hamoto Game โดนมากับตัว
      psp หน้ามืดตาลาย อยากได้อย่างเดียว โดนซะ

Comment

ระวังร้านมานมาฟ้องเน้อ ล้อเป้าอ่ะ T^T

Comment

Originally posted by ma-mae View Post
          เกือบซวยไปแล้วเมื่อ สามเดือนก่อน
          โชคดี ที่มาเจอพี่ๆ ในบอร์ดหลายๆท่านเตือนไว้
          ไม่งั้นแย่แน่ๆ กะเจ้าHamoto
          เหมือนผมเลยอะครับตอนหน้ามืดอยากได้ psp จนตัวสั่นไปดูร้าน ฮาโม้แตก ในเว็บดี๊ดี พอไปสืบประวัติดูโคตร __ยเลยร้านนี้- -*

Comment

ผมเคยเจอ NEW GAME สาขาTHE MALL บางกะปิ สมัยยังเล่น PSP อยู่ ไปลงเกมครับ ปรากฎปล่อยให้ผมรอ ก็อปเกมผมลงคอมร้านก่อนเลย ขนาดตัว GEN ยังก็อปเลยครับ มีรูปเกมให้เลือกพอจะลงบอกไม่มีซะงั๊น

Comment

พวกนี้มันอยู่ได้เพราะขาจร กับพวกมือใหม่ ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ

Comment

เสริมครับ ร้านน้องเกมส์ที่สะพานเหล็กด้วยครับ มันเป็นร้านเดียวกันกับ First game ครับแยกสาขาไปขาย เจอหลอกตอนซื้อ PS 2 สรรพคุณตอนนั้น ชิบโบราณ เอารุ่น 50004 ซึ่งเก่าแล้วตอนนนั้นให้จริงๆต้อง 50006 จอยปลอมบอกเป็นจอยแท้ขายราคาจอยแท้ด้วย (ตอนนั้นดูไม่เป็น )
                เอามาเล่นได้วันเดียวอ่านแผ่นไม่ออก เอาไปเปลี่ยนเพราะอยู่ในกำหนด 7 วัน พยายามซ่อมหน้าดูกะไม่ให้เปลี่ยนผลสุดท้ายซ่อมไม่ได้ หาสาเหตุไม่เจอ เลยยอมเปลี่ยนเครื่องให้ เอากลับไปเล่นก็เจ๋งสไตล์เดิม
                ผมเลยเปลี่ยนร้านซ่อมเสียค่าอะไหล่เองหมดไปอีก 3000
                ปล.ช่างเฮียมาก ขนาดผมยืนอยู่มีคนเอาเครื่องมาซ่อมกับมันพอดี มันยังด่าลูกค้าลับหลังได้ ไอ้....
                พูดแล้วโมโห ข้อมูลเป็นความจริงเจอมากับตัว
                Last edited by sakuaka; 9 Sep 2010, 20:33:46.

Comment

คาวมรู้ที่ท่านให้มีประโยชน์มากเลยครับ ขอบคุณมากๆ

Comment

hamoto game นี่รู้สึกว่าจะเป็นร้านปลอมที่ตั้งชื่อขึ้นมาให้คล้าย Hamoto Console รึเปล่าครับ??
                    (เกียจจริงๆพวกฉวยโอกาส + ทำให้คนอื่นเค้าเดือดร้อน)

เพราะเว็บไซท์ของ Hamoto แท้ๆคือ http://www.hamotoconsole.com

ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับเค้านะครับเพียงแต่ อยากจะให้ช่วยอธิบายให้กระจ่างนิดนึงเกี่ยวกับชื่อร้านนี้อะครับ
                    Last edited by Vitamine; 11 Sep 2010, 11:54:58.

Comment

เวนกรรม ผมเพิ่งเอาชื่อร้านไปเซิชจาก google จริงๆมันก็ร้านเดียวกันนี่หว่า -*-

ชื่อเสี...ยาวเป็นหางว่าว

Comment

เวรกรรม ซ้ำ กรรม ซ้อน จริงๆ หาซื้อเกม Wii ให้ผู้ใหญ่คนรู้จัก พอดีอยู่แถวพัฒนาการ ใกล้สุดๆเลยละ ไม่ได้ซื้อเกมมานานมากแล้ว
                        ถึงว่าหน้าเว็บดูดี แต่ไปที่ร้านจริงกลับดูๆใกล้เจ๊ง แล้วผมดันจัด Wii ชุดใหญ่เลยราคารวม เกือบ 3 หมื่น ดีตอนนี้เครื่องยังไม่มีปัญหาอะไร
                        ราคาของแพงกว่าที่อื่นเห็นๆ แต่เราต้องการบริการหลังการขาย และใกล้ จึงได้เลือกซื้อ
                        (รอบแรกจัดหนัก รอบสองจะไปซื้ออีก แต่ดูคนขายไม่ค่อยจะสนใจหรือกระตือรื้นร้นจะขายเลยกลับ) มาถึงบางอ้อที่ได้อ่านกระทู้นี้ เวรกรรมผมหรือผู้ใหญ่หน้อ

Comment

ร้าน นิวเกม นี้มันตายหมดเเล้วใช่ไหมครับเห็นที่ รังสิต ฟิว มันหายไปไหนไม่รู้ 55++

Comment

Originally posted by sifernic View Post
                            เวรกรรม ซ้ำ กรรม ซ้อน จริงๆ หาซื้อเกม Wii ให้ผู้ใหญ่คนรู้จัก พอดีอยู่แถวพัฒนาการ ใกล้สุดๆเลยละ ไม่ได้ซื้อเกมมานานมากแล้ว
                            ถึงว่าหน้าเว็บดูดี แต่ไปที่ร้านจริงกลับดูๆใกล้เจ๊ง แล้วผมดันจัด Wii ชุดใหญ่เลยราคารวม เกือบ 3 หมื่น ดีตอนนี้เครื่องยังไม่มีปัญหาอะไร
                            ราคาของแพงกว่าที่อื่นเห็นๆ แต่เราต้องการบริการหลังการขาย และใกล้ จึงได้เลือกซื้อ
                            (รอบแรกจัดหนัก รอบสองจะไปซื้ออีก แต่ดูคนขายไม่ค่อยจะสนใจหรือกระตือรื้นร้นจะขายเลยกลับ) มาถึงบางอ้อที่ได้อ่านกระทู้นี้ เวรกรรมผมหรือผู้ใหญ่หน้อ
                            ชุดใหญ่นี้ อะไรครับ WiiU รึเปล่า หรือ Wii ธรรมดา

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
                              ชุดใหญ่นี้ อะไรครับ WiiU รึเปล่า หรือ Wii ธรรมดา
                              ซื้อชุด Wii พร้อมชุดเสริม 3-4 รายการ มีชุดแผ่นวางพื้นเล่น out ชุดบอร์ด Fitness จอย เครื่องชาร์ต ร่วมๆ เกิน 2 หมื่นกว่าแล้วครับ
                              (ยังไม่ถึง 3 หมื่น ขอโทษที่พูดเวอร์ไปครับ แต่เกิน 2 หมื่น แน่นอน)

Comment

Working...
                              X