Announcement

Collapse
No announcement yet.

วัตถุลึกลับส่งมาหาผม(ภาค2)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by amppeter View Post
    ของ PS3 มันเพิ่งจะออกตามมาเหรอครับเนี่ยะ
    แหมมม ชุดลิมิตมันไม่ได้ขายกันถูกๆเดะ

Originally posted by ktonja View Post
    โหเล่นซื้อ RE5 limited edition เลยแฮะ

ซื้อขนาดนี้ ps3 น่าซื้อเครื่องใหม่ 80g เลยนะซื้อมือสองทำมัยหว่า

ผมว่าจะซื้อ RE5 เล่นนะแต่เอาแบบธรรมดา
    (แต่เอาไว้ก่อนเดี๋ยวจบ uncharted แล้วค่อยหา killzone2 มาเล่นแล้วค่อยต่อด้วย RE5 โครงการยาว)

แต่ทุกวันนี้ 4 ทุ่มถึงเทียงคืนต้อง
    wii mario cart online ทุกคืนสุดยอดลองเล่นยังคุณยุทธ์ เห็นขาย wii ซะแล้ว
    โครงการยาวแทะ ว่างจัดๆนิ อิอิ

ที่ต้องปล่อย Wii เพราะผมซื้อเกมส์เยอะไป แฟนบ่นแบบประชดประชันเลย ขายดีกว่า ตัดปัญหา เพราะตอนนี้กำลังติดเพลย์สามไง วีเลยไม่ได้เล่นเลย แหะๆๆ

แต่ออนไลน์ Re 5 ก็มันส์หยดเลยนะ

Comment

Working...
    X