Announcement

Collapse
No announcement yet.

mod ocz ใช้กฎเกณฑ์อะไรในการเลือก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mod ocz ใช้กฎเกณฑ์อะไรในการเลือก

ผมสงสัยมานานละ คัดจากอะไร ?

-ตอบเยอะ?
    -ออนบ่อย?
    -ทำตัวเป็นประโยชน์?
    -พิศวาส?
    -มีวันนี้เพราะพี่ให้?

แล้วถ้าสมมุติ mod ทำงาน 2 มาตรฐาน สามารถแจ้งได้หรือไม่ แล้วแจ้งได้ที่ user ไหน

แล้วพี่ตี๋ (User Tee.) ยังเป็นเจ้าของ ocz อยู่หรือไม่

ขอบคุณครับ

แก่ ใจดี สปอร์ต กทม.

Comment

จะได้คำตอบที่ตรงสุด คงต้อง ib ไปถามเจ้าของบอร์ดครับ
      ปกติเค้าก็จะตอบกลับค่อนข้างเร็วนะ

ยังไงใช้ถ้อยคำที่ให้เกียรติ mod แต่ละท่านด้วยก็ดีครับ
      อย่าเพิ่งไปมองอะไรแบบนั้นเลย

ยิ่งถ้าหากเจอ mod 2 มาตรฐาน
      กระทำเหตุที่เป็นผลไม่ดีหรือสร้างความเสียหายกับเวบ
      ก็สมควรแจ้งให้ไวครับ ถ้ามีเหตุผลที่เชื่อได้เช่นนั้น
      กดแจ้งในปุ่ม report ก็ได้ครับ หากมีกระทู้ต้นเรื่อง
      Mod ทุกท่านได้เห็นได้อ่านแน่นอน
      และชื่อผู้แจ้งจะไม่ถูกเปิดเผยอย่างแน่นอน
      Last edited by taibkk; 11 Jun 2019, 22:55:17.

Comment

Comment

อยากรู้เหมือนกันนะ แต่ผมว่าคงเป็นเรื่องของวงในมากกว่า น่าจะต้องเป็นคนรู้จัก รู้นิสัยใจคอกันพอสมควร

วางใจใด้ว่าเมื่อให้อำนาจแล้วจะไม่อาละวาดแบนใครมั่วซั่ว หรือโพสเดือดดาลอันใดให้ mod เสื่อมเสีย

ส่วนเรื่องอื่นโนคอมเม้น -.- เห็นสภาพเสิฟเวอร์ ocz ทุกวันนี้แล้วรู้สึกเหมือนกำลังมีปัญหาอะไรกันสักอย่าง แต่ก็ไม่อยากรู้ล่ะ

Comment

ตั้งแบบนี้แหละครับ อยากรู้ว่าจะมาสนใจตรวจดูบอร์ดหรือไม่

ถ้าแทงใจดำก็ขออภัย

Comment

น่าจะให้ผมเป็น "มอด" นะ เจอกระทู้งี่เง่า ไม่เป็นความจริง อวยไม่ลืมหูลืมตา จะลบให้หมดเลย!!! ไม่ต้องออนตลอดด้วย 6 ชั่วโมงเข้าที บอร์ด ocz สะอาด ไม่เปลืองพื้นที่

อ่อๆ ผมไม่เป็นกลางนะ เพราะเล่นจริง ใช้จริง ไม่มโน
              แรง คือ แรง กาก คือ กาก ไม่มาแถของนู๋ถูกกว่า ได้หัวเยอะกว่า
              555555 555555

Comment

กำลังอยู่ในช่วงย้ายบอร์ดใหม่น่ะครับ
                น่าจะยุ่งพอตัว เพราะในส่วนของเวบประชาสัมพันธ์
                ก็มีการดำเนินงานควบคู่กันไปด้วย
                ในส่วนของบอร์ดเก่า ผมว่ามันยุ่งเหยิงไปหน่อย
                เชื่อว่าบอร์ดใหม่จะกระชับเป็นระเบียบกว่านี้ ตามที่ฟังๆมานะ

ในส่วนแบนมั่วซั่วผมว่าไม่มีนะ ถ้าเป็นเมื่อก่อนก็ไม่ทราบเหมือนกัน
                นอกจะกระทำผิดชัดเจน อันนั้นมันมีแจ้งให้แต้มตักเตือนในระบบอยู่แล้ว
                ซึ่งส่วนใหญ่จะเป็นการทำผิดกฎในห้องซื้อขายมากกว่า ในห้องสนทนา ยังไม่เห็น mod ลงโทษใครรุนแรงเลยนะครับ ในรอบหลายเดือน
                มีแต่แบนร้อยกว่า user ที่รัวโพสต์โฆษณา
                ซึ่งน่าจะเป็นฝีมือของต่างชาติมากกว่า

Comment

Originally posted by skynow View Post
                  น่าจะให้ผมเป็น "มอด" นะ เจอกระทู้งี่เง่า ไม่เป็นความจริง อวยไม่ลืมหูลืมตา จะลบให้หมดเลย!!! ไม่ต้องออนตลอดด้วย 6 ชั่วโมงเข้าที บอร์ด ocz สะอาด ไม่เปลืองพื้นที่

อ่อๆ ผมไม่เป็นกลางนะ เพราะเล่นจริง ใช้จริง ไม่มโน
                  แรง คือ แรง กาก คือ กาก ไม่มาแถของนู๋ถูกกว่า ได้หัวเยอะกว่า
                  555555 555555
                  หมอนี่ใช้ Intel อวยแต่ Intel อย่างเดียวครับ ลบทุกอย่างที่เกี่ยวกับ AMD แน่นอน

Comment

คุณภาพล้วนๆ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                      คุณภาพล้วนๆ
                      Quality หรือ Quantity ครับ

Comment

Originally posted by Mikuchan View Post
                        หมอนี่ใช้ Intel อวยแต่ Intel อย่างเดียวครับ ลบทุกอย่างที่เกี่ยวกับ AMD แน่นอน
                        อ๊ะ!!! แน่นอนครับ ไม่มี "Biased" เจอเป็นลบ ไม่ต้องกดรายงานให้เสียเวลาด้วย

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
                          น่าจะ Quantity ล้วนๆครับ

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
                            Higher Quantity but Lower Quality

Comment

ติการทำงานไม่ได้ ลบทิ้งหมด เม้นกระทู้สงสัยการทำงานไม่ได้ ลบทิ้งหมด แล้วอยากถามใครมันจะเลื่อนลงมาดูหัวข้อนี้ด่านล่างสุดใครมันจะสนใจ ?? หรือว่าไม่อยากให้คนอื่นเห็นเเละสงสัยว่า mod ที่กล่าวถึงทำไมมีคนกังขา ??
                              หรืออยากให้คนอื่นมองว่าเป็นคนหน้าเชื่อถือ ตอบปัญหาได้หมด ??

ข้อความที่พิมพ์ทั้งหมดนี้ กล่าวถึง User taibkk นะ mod คนอื่นๆตั้งแต่เล่นบอร์ดมาไม่เคยอยากจะติการทำงานครับ

Comment

Working...
                              X