Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยาก ดูหนังdvd แบบไม่ต้องใช้แผ่น ต้องทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยาก ดูหนังdvd แบบไม่ต้องใช้แผ่น ต้องทำไงครับ

คือผมอยาก copy file จากแผ่นหนัง dvd มาใว้ในเครื่อง แล้วใช้ program vcl media ดูจาก file หนัง ที่ copy มา จะได้มั้ยครับ คือกลัว dvd rom เสียเร็วนะครับ ช่วยแนะนำทัครับ

ทำเป็น file แบบ ที่เค้า อัพโหลด กันในเว็ปอะครับ ต้องใช้ program อะไรทำหรืเปล่าครับ

Comment

ใช้ Alcohol หรือ Nero ทำ Image Disc ไว้ แล้วใช้ Daemon Tools เล่นก็ได้ครับ

Comment

ขอบคุณท่าน nununu มากครับ เด๋วจาลองดูครับ

Comment

Image Disc นี่ทำยังไงครับ ช่วยสอนทีครับ ทำไม่เป็นจิงๆครับ

Comment

T T ช่วยหน่อยครับ

Comment

Working...
            X