Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ เรื่องไอโฟน 5s.เข้าล็อคอินไอคราวฝากรูปบนไอโฟนไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ เรื่องไอโฟน 5s.เข้าล็อคอินไอคราวฝากรูปบนไอโฟนไม่ได้

ปัจจุบัน เวอชั่น 10.3.3คือใช้งานปกติ อยู่ดีๆ ก็ เข้าไอคราว ที่ฝากรูปบน ไอโฟนไม่ได้ ขึ้นติดต่อเซิฟเวอร์ไม่ได้ครับ แต่ เข้าใน แท็ปเล็ต กลับเข้าได้ และในไอจูน ก็เข้าได้ ครับ ลอง เปลี่ยนไอดี เพื่อ เข้า กับ ไอโฟน 5s. เครื่องตัวปัญหานี้ ก็เข้าไม่ได้ ครับ เครื่องอื่นและไอจูน เข้าได้ ปกติ จึงมาถามผู้ รู้ หรือ เคยเจอ ลักษณแบบนี้ ว่ามีวิธี แก้ ไหมครับ ฝาก ด้วยน่ะครับ ด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

สรุปหาคน แก้ไม่ได้เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

Working...
    X