Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการไรท์แผ่นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการไรท์แผ่นหน่อยครับ

คือผมต้องการจะไรท์ไฟล์ อิมเมจ พร้อมด้วยไฟล์อื่นๆ พ่วงลงไปในแผ่นนั้นด้วยผมต้องทำยังไงเหรอครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับขอบคุณครับ

ใช้ ultra iso เปิดแล้วใส่ไฟล์เพิ่มเติมได้เลย ครับ

ส่วนโปรแกรมยังมีอีกเยอะ แต่ผมใช้เป็นแค่ ultra iso

รอท่านอื่นๆมา แนะนำ เพิ่มเติม อีกครับ

Comment

Originally posted by rompudtarn View Post
      ใช้ ultra iso เปิดแล้วใส่ไฟล์เพิ่มเติมได้เลย ครับ

ส่วนโปรแกรมยังมีอีกเยอะ แต่ผมใช้เป็นแค่ ultra iso

รอท่านอื่นๆมา แนะนำ เพิ่มเติม อีกครับ
      พึ่งรู้เหมือนกัน ปกติใช้แต่ nero

Comment

Working...
      X