Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อย..แบบนี้..ทำยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อย..แบบนี้..ทำยังไง

คืออยากเปลี่ยน รูปแบบ logon/login/logout ประมาณนั้นครับ...ไม่รู้ทำไง

ตอนนี้เป็นแบบ รูปที่ 1 อยากเปลี่ยนเป็นแบบ รูปที่ 2 (เห็นของเพื่อนสวย..เท่ดี แต่ทำไม่เป็น)
    **ใครพอบอกวิธีการทำ หรือ ขั้นตอนการทำไง **

สำบายดี
    Attached Files

ลง window เวอร์ชั่นใหม่ ( อิอิ)

Comment

เงียบหมดดด...สงสัยถามโง่ๆๆ

Comment

เข้าไปที่user accounts ในcontrol panal เข้าไปแล้วมานจะมี 3หัวข้อที่ด้านหน้าเป็นลูกศรสีเขียว เข้าอันที่3 change the way .... แล้วก็ติกทั้ง2หัวข้อเลย

Comment

มันขึ้นมายังงี้ครับ

Comment

ติ๊กเครื่องหมายถูกตรงนั้น เเล้วกด Apply Options ครับ

ปล. ไม่มีคำถามโง่ ๆ สำหรับบนโลกนี้ ทุกคนเริ่มนับจาก 1 ไปหา 2 ทุกคน
            ไม่มีใครเก่งเกินใคร จิตใจเผื่อแผ่ต่อสังคมคือยอดคน.
            Last edited by suriya.klinbua; 25 Jan 2008, 18:11:36.

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ...ดีใจจริงๆครับ
              เครื่องที่ทำงานทำใด้แล้ว....แต่พอมาลองทำที่ห้องเครื่องของตัวเอง มันเป็นยังงี้อ่ะ ครับบบ

รบกวนอีกทีๆ ขอบคุณครับ
              Last edited by The Doctor; 25 Jan 2008, 19:23:35.

Comment

Originally posted by The Doctor View Post
                ขอบคุณทุกท่านครับ...ดีใจจริงๆครับ
                เครื่องที่ทำงานทำใด้แล้ว....แต่พอมาลองทำที่ห้องเครื่องของตัวเอง มันเป็นยังงี้อ่ะ ครับบบ

รบกวนอีกทีๆ ขอบคุณครับ
                ปัญหานี้ ไม่เคยเจอครับ

Comment

งง..กันไปหมด แต่ก็ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                  X