Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมอะไรบ้างที่ฆ่าไวรัสให้สิ้นซากคับช่วยที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมอะไรบ้างที่ฆ่าไวรัสให้สิ้นซากคับช่วยที่

พอดีว่าโดนไวรัสแล้วมันไม่หายคับ

รายละเอียดมาด้วยครับ

Comment

มันไม่มีแบบที่เด็ดขาดซะทีเดียวหรอกครับ ไวรัสมีมาใหม่เรื่อยๆ ถ้าค่ายไหนอัพเดทไม่ทันก้อโดนไปล่ะครับ

Comment

Originally posted by GLA112 View Post
        พอดีว่าโดนไวรัสแล้วมันไม่หายคับ
        ไม่รู้เหมือนกันว่าไวรัสอะไรแต่เปิด
        Task Manager ไม่ได้คับมันรีสตาจเอง

Comment

ลงวินโดใหม่

Comment

anty virus

Comment

การเปิดTask เเบบใช้Keyboard3อัน เป็นคำสั่งให้restarในDOSครับ เลี่ยงไปใช้เเบบอื่นดู
              เรื่องการโดนสั่งปิดTask Manager เเก้ไขได้โดยดูจากTipการปรับเเต่งwindowsหัวข้อเดียวกัน เพราะมันอาจไปสร้างKey DisableTaskMgr

Comment

มีโปรแจ๋ว ๆ มะค่ะ
                ขอด้วย

Comment

Working...
                X