Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกมส์แล้วมันจะ รีสตาร์ทเครื่อง เป็นเพราะอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเกมส์แล้วมันจะ รีสตาร์ทเครื่อง เป็นเพราะอะไรครับ

สเป็กนี้ครับ แยกชิ้นไว้นาน แล้วเอาไปกระกอบใหม่ มีปัญหาเลย
    เกมส์วอลคราฟ3 และเกมสืที่เคยเล่นได้หลายๆเกม

เกี่ยวกะการsetupระบบครับ

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
      เกี่ยวกะการsetupระบบครับ
      ตรงสายไฟหลีด ผมต่อเฉพาะ สายเพาเวอร์ เปิด - ปิดเครื่อง เกี่ยวมั๊ยครับ

บางทีเปิดเครื่องไว้ ฟังเพลง มมันก็รี ครับ งงมากเลย

Comment

Working...
      X