Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ คอมมันชอบรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ คอมมันชอบรี

ผมไม่รุไปถามใครแล้วครับ คือผมใช้ ASUS BARBONE แล้วผมเล่นเกมส์ CABAL ONLINE เล่นไปประมาณ 2 ชม. เครื่องจะรีเอง ส่วนมากจะเป็นเวลาเกมส์มันแลค บางที 20นาทีก้อเป็น เมื่อก่อนคิดว่า ไฟไม่พอ เปลี่ยนพาวเวอร์ใหม่แล้วนะครับ ของเดิมเป็นของ ASUS 300 W เปลี่ยนเป็น DELUXE 450 W ก้อยีงรีเหมือนเดิม เครื่องมี CD HDD อย่างละ 1 ตัวเอง แต่เล่นเกมส์อื่นไม่เป็น ซิลิโคน ก้อทาใหม่ แล้วอีอย่างครับ ถ้าใช้แรม 2 แถว 512*2 มีความรุสึกว่าจะรีเร็วกว่าแถวเดียว แรม KINGTON เหมือนกัน ใครพอมีแนวทางการแก้ไขอย่างไรช่วยแนะนำที ผมได้เอาไปเข้าศูนย์ ของฮาร์ดแวร์เฮ้าท์มาแล้ว เค้าบอกว่าเทส 3D แมก ให้ บอกว่าปกติไม่รี เมนบอร์ด C ไม่บวมนะครับ
    Last edited by thananan; 4 Jan 2008, 08:52:25.

เป็นที่networkครับ

Comment

ลองดูว่าเสียตัว cpu แน่นหรือป่าว พวกขาซิ้งอ่ะ เราก้อเป็น ลองขยับดูทีละขาเลยนะ

Comment

Working...
      X