Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการดาวโหลด/อัพโหลด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการดาวโหลด/อัพโหลด

เครื่องที่ทำงานมันขึ้นอย่างนี้ 1Gbps แต่ทำไมตอนดาวโหลดมันวิ่งแค่ 10kbps เองครับ

มีวิธีทำให้มันเร็วไหมครับ

ที่ทำงานงานมันโหลดบิตไม่ได้อีกตะหากครับ
    Attached Files

H u h u !

ถ้าเป็นที่ทำงานเค้าคง Block ไว้มะให้โหลด Bit อะคับ มะงั้นเกิดไป U/L เต็ม ๆ คนอื่นก็แย่อ่าดิ

^-^

Comment

แต่ผมก็ไม่ได้โหลดบิตหรอกครับมันบล็อก

แค่โหลดไฟล์ธรรมดาเองครับ มันก็ยังช้าอยู่ดีครับ

ไม่รู้ว่าจะแก้ปัญหาอย่างไงดี

บางทีมันก็เร็วครับ 800-900kbps 100m นี่โหลดเป๊ปเดี๋ยวเอง

Comment

มาช่วยกันตอบหน่ยงิ

Comment

ไอ 1 Gbps นี่มันไม่ใช่ความเร็วที่รับได้สูงสุดหรอกหรอคับ (ผมว่านะ...)

Comment

Working...
          X