Announcement

Collapse
No announcement yet.

Login Yahoo mail ไม่ได้ครับ ใครพอมีทางแก้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Login Yahoo mail ไม่ได้ครับ ใครพอมีทางแก้บ้าง

Log in yahoo mail ไม่ได้ครับ
    ใส่ address password ตรงเหมือนเดิมทุกครั้ง แต่หลังอัพเดทใหม่
    yahoo แจ้งให้ตอบคำถามลับเพื่อยืนยันตัวตน คำถามเป็นวันเกิดผมเองใส่ไปหลายแบบ
    แต่ไม่ตรงเลย ทำไงดีครับ ใครมีทางแก้ไขได้บ้างไหม

ผมถอดใจไปแล้วว่าคงจะไม่สามารถเข้าไปใช้งานมันได้อีกครั้งทั้งๆที่สมัครมาเป็นสิบปี มั่นใจว่ากรอกรหัสถูกทุกอย่าง แต่ ล็อกอินไม่ผ่านซักที ผ่านมาร่วมๆสองเดือนแล้ว เหมือนมีแนวโน้มว่าจะยกเลิกบริการในอนาคตอันใกล้หรือไกลนี้ก็เป็นได้

Comment

เง้อเป็นงั้นก็คงมีทางเดียวคือทำใจ
      ขอบคุณครับ

Comment

เคยเจอมาเหมือนกันครับ ตอนนั้นสมัครเพื่อส่งเมลคุยกับแฟน (เริ่มจีบใหม่ๆ)
        ตอนส่งเมลผมเลือกให้เก็บไว้ในกล่องส่งทุกครั้ง เมลที่ส่งไปถึงแฟน มีจำนวน 1000 กว่าฉบับ
        หลังจากนั้นก็ไม่ค่อยได้ส่ง เพราะมีโทรศัพท์แล้ว แต่ก็ล๊อกอินเข้าไปเรื่อยๆ เพื่อไม่ให้มันตัด
        ..ผ่านไปหลายปี..
        แล้วก็มาถึงช่วงที่มันอัพเดทเป็นแบบใหม่ ก็ยังเข้าได้ แต่เมลหายหมดเลย เสียดายมากๆเลยครับ
        เมล 1000 กว่าฉบับที่ส่งไปให้แฟน กับเมลที่แฟนตอบกลับมา พูดแล้วเสียดาย
        ตอนนี้เมลดังกล่าวก็เข้าไม่ได้แล้วเหมือนกัน เพราะหลังจากที่เมลหาย ก็ไม่ค่อยได้เข้าเลย
        พอไปลองเข้ามันบอกไม่มียูสเซอร์ดังกล่าว ... T_T

ปล. ถึงตอนนี้เราก็ยังคบกันอยู่ครับ เพิ่งครบรอบ 9 ปี ตอนเดือนมีนาคมที่ผ่านมา

Comment

Working...
        X