Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows dark edition v.6?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows dark edition v.6?

Windows XP Dark edition V6 มีตัว "ป" โผล่มาที่ Quick Lunch. แก้อย่างไรครับ ? มันไม่รู้มาได้ไง ใช้ Full Options

ท่านลอง CAP หน้าจอมาดูหน่อยซิ

Comment

Originally posted by Tatui View Post
      Windows XP Dark edition V6 มีตัว "ป" โผล่มาที่ Quick Lunch. แก้อย่างไรครับ ? มันไม่รู้มาได้ไง ใช้ Full Options
      ท่านใช้โปรแกรม WindowBlinds รึป่าวครับ อาจจะเป็นเพราะโปรแกรมนี้ก็ได้นะ
      ลองคลิกขวาปลดล็อกทากบาร์ เเล้วลากให้มันเห็นโปรแกรมทั้งหมดที่มันซ่อนอยู่ ให้มัน Full ไว้ ลองดู ๆ
      หายเเล้วมาบอกกันด้วยล่ะ
      Last edited by suriya.klinbua; 20 Dec 2007, 10:21:17.

Comment

ได้ผลไหมท่าน อยากทราบเหมือนกาน

Comment

เปลี่ยนเป็น theme อื่นดูครับ

Comment

เป็นไงบ้างมาบอกกันหน่อยว่าแก้ไขได้มั้ย
            กำลังจะลงตัวนี้อยู่พอดี

Comment

อยากลองใช้ดูมั่ง

Comment

ผมเคยเป็นตอนลง Windows Blind เหมือนกันคับ

เป็นตัว ป. ปลา แทนปุ่ม >> ตรง Quick lunch

ผมยังหาวิธีแก้ไม่ได้ นอกจากเปลี่ยน Theme อื่น ตาม Rep. บนอาคับ

(วิธีผมคือเอาออก และลง TrueFaster v.1 อิอิ Dark 6 มันดูช้า ๆ เมา ๆ ไงมะรู้คับ)

Comment

ผมก็เหมียนกันอิๆ็ ป ปลาตกลมสีขาว

Comment

Originally posted by พีระพัฒน์ View Post
                    ผมก็เหมียนกันอิๆ็ ป ปลาตกลมสีขาว
                    http://forums.overclockzone.com/foru...=37130&page=60

Comment

Working...
                    X