Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Xp 2007 V5 SoKooL เสียบเม้า USB ทำไมไม่ยอม ดีเทค เองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows Xp 2007 V5 SoKooL เสียบเม้า USB ทำไมไม่ยอม ดีเทค เองครับ

งงมาก ต้องกดให้มัน ดีเทคเองทุกทีเลยถึงจะใช้ได้ ใครมีวิธีอะไรแนะ นำมั่งครับ เจอบ่อยมาก เป็นเฉพาะ Xp บางเวอร์ชั่นด้วยสิ เหอๆ ขอบคุณทุกท่านที่ตอบครับ

-*- ผมก็เคยเจอครับ ผมเสียบจอยเกมส์ เครื่องก็เห็นจอยเกมส์น่ะ แต่กดไม่ได้

เสียบอย่างอื่นก็เห็น แต่ทำไรไม่ได้

เปลี่ยนวินโดว์ หายเลย อาการเพี้ยน ๆ เนี้ย วินโดว์ของ sKz ก็เคยเป็นน่ะครับ

( รู้สึก Socool กับ sKz จะเป็นตัวเดียวกันซะด้วย )

Comment

เวอร์ชั่นเดียวกันครับ มีใครพอมีวิธีไหมครับ ช่วยผมทีครับ คือมันมีปัญหาตอนเราลงให้ลุกค้าไปแล้ว ลูกค้าเค้ากดให้มันดีเทคแบบ Manual ไม่เป็นครับ ต้องยกกลับมาให้ผมทำประจำ อยากให้มันดีเทค เองอ่ะครับ

Comment

ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ

Comment

สงสัยปิดserviceเเน่ๆเลย เปิดserviceครับ ที่เกี่ยวกะการinstall เเล้วใช้ได้ครับ
          Attached Files

Comment

เอ... ผมก็ใช้อยู่ ไม่มีปัญหานะครับ...

mouse usb

joygame usb เสียบแล้วก็ใช้ได้เลย

ปล.. ของผม skz ครับ

ผมไม่เคยได้ยินว่า เต้ย มันทำ version (Windows Xp 2007 V5 SoKooL ) นี้ด้วยนะครับ

มันจะเป็นชื่อนี้ [sKZ- Microsoft Windows XP Professional Corporate SP2 NOV07 + NET1.1-2.0 [sKz]

แล้ว ชื่อ SoKoOLz จะเขียนแบบนี้ครับ
            Last edited by unix; 21 Dec 2007, 07:09:49.

Comment

รอผู้เชี่ยวชาญเหมือนกัน

Comment

Originally posted by unix View Post
                เอ... ผมก็ใช้อยู่ ไม่มีปัญหานะครับ...

mouse usb

joygame usb เสียบแล้วก็ใช้ได้เลย

ปล.. ของผม skz ครับ

ผมไม่เคยได้ยินว่า เต้ย มันทำ version (Windows Xp 2007 V5 SoKooL ) นี้ด้วยนะครับ

มันจะเป็นชื่อนี้ [sKZ- Microsoft Windows XP Professional Corporate SP2 NOV07 + NET1.1-2.0 [sKz]

แล้ว ชื่อ SoKoOLz จะเขียนแบบนี้ครับ
                ครับ ผมก็ไม่แน่ใจครับ เห็นปกเหมือนกันแป๊ะ กับV2 แค่คนล่ะสี แต่รู้สึกอันนี้จะของคุณ nzn อะไรนี่ล่ะครับ แต่ทุกอย่างเหมือนของคุณเต้ยเลยครับ ผมก้ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมมันไม่ดีเทคเอง ใครพอจะทราบวิธีทำให้มันดีเทคเองรบกวนโพสบอกทีครับผม

Comment

Working...
                X