Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมมีปัญหาดู Youtube ไม่ชัดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมมีปัญหาดู Youtube ไม่ชัดครับ

มันไม่ชัดแล้วแถบล่างก็เป็นอย่างนี้ครับไม่ชัดเหมือนกัน เกิดจากอะไรครับ ลองปรับ HD ก็ไม่ดีขึ้น

คงต้องขอรายละเอียดเพิ่มเติมครับ เช่น เชื่อมต่อทางไหน DVI DHMI หรือ D-sub ใช้จอมอนิเตอร์ หรือทีวี รุ่นไหน ความละเอียดเท่าไหร่ ตั้งค่าหน้าจออย่างไร แต่อย่างอื่นชัดปกติใช่ไหมครับ ยกเว้นยูทูป

Comment

ผมใช้ Samsung S24B370H ครับ

ไฟล์ HD ในเครื่องผมก็เล่นได้ปกติครับ เป็นเฉพาะแค่ Youtube ครับ

Comment

Working...
      X