Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน movie maker ช่วยผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน movie maker ช่วยผมที

คือผมจะทำวีดีโอ ที่มันสโลโมชั้นแต่ ผมจะไม่สโลทั้ง คลิปต้องทำยังไงครับ คือผมเลือก เอฟเฟคแล้ว มันสโล ทั้งคลิปเลยมันไม่มีให้เลือกหรอว่าจะเอาช่วงตรงไหนบ้างอะครับช่วยทีนะครับ

โปรแกรม windows moviemaker จะมาพร้อม windows xp เลย

แต่ถ้าเป็น windows 7 จะไม่มี มาให้ เหมือน จะถูกตัดออก ต้องหาโหลดเพิ่มเอาเอง

ส่วนตัวผม เอง ลง windows 7 ก็ต้อง ลง windows movie makerเอง

สำหรับใครใช้ win 7ดาวโหลด http://noeld.com/pro...t=video#wmminst

Comment

ตั้งว่าจะให้สโลตรงไหนอะครับ ทำยังไง ผมทำแบบนี้มันเป็นทั้งคลิป

Comment

ลากลงมาเลยครับ จะให้สโลแค่ไหนก็ลากมาทับเรื่อยๆ อันเดิม
        มันจะขึ้นรุปมีดาว ถูกไหม
        คุณก็ดุช่วงคลิป ช่วงไหนจะให้สโล คุณก็ลากมันมาตรงช่วงนั้น
        Last edited by akararat; 15 Feb 2013, 20:45:24.

Comment

Working...
        X