Announcement

Collapse
No announcement yet.

17 ความเชื่อผิด ๆ เกี่ยวกับ Hard Disk

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Sakuder View Post
    เคยเล่นเครื่องคอมเก่า ๆ เพนเทียม 166 นานแล้วนะ ตอนกำลังฟอร์แมต HD จำไม่ได้ว่ากี่gig น่าจะ 6

ก็เปิดฝาเครื่องมา ใช้มือขวา งอนิ้วกลางเข้ากับฝ่ามือเต็มที่ แล้วดีดเปรี๊ยง ด้วยกำลังภายใน8ส่วน ไปเต็ม ๆ HD

แน่นอนว่าผมสามารถ พิชิต HD ลงได้ในกระบวนท่าเดียว เป็นท่าไม้ตายที่สุดยอดจริง ๆ
    ท้าให้ลองกับ SEAGATE PRODUCT OF CHINA

ท่านคงเบื่อกับการทำให้ HDD เสียไปอีกนาน

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post
      อยากลอกต้องเข้าเรียนที่คณะวิทยาศาสตร์ ม.ศิลปากร ครับ ได้ลอกแน่นอน
      อ๊ะๆ ผมเรียนอยู่ ม.ศิลปากร นาพูดอย่างนี้เสียชื่อนา
      หรือล้อกันขำๆ

Comment

ได้ความรู้ใหม่หลายอย่าง ขอบคุณครับ ^^

Comment

ผมก็เพิ่งทราบเหมือนกันเหอะ ๆ ไม่จดละ ก๊อป Print เลย ขอบคุณคร๊าบบ

Comment

มีหลายอย่างมากที่ผมโง่ หลงเชื่ออยู่ตั้งนาน เข้าใจวันนี้นี่เอง ขอบคุณมากๆ ครับ

Comment

กระทู้เด็ดเขา (มอ มอ)

^-^

Comment

HDD มันใช้ระบบ สเตบปิ้งมอเตอร์(หรือระบบเซอร์โว) ในการขับหัวอ่านไม่ใช้หรือคับ .....ชี้เจงหน่อย

Comment

ครับจะจำเอาไว้

Comment

ของดีๆมีไว้แบ่งปัน

Comment

Working...
                    X