Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาทำ win xp เถื่อน ให้เป็นของแท้กันเถอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำก่อนเลย : ตอนลงใหม่ๆ ปิด autoupdate ไปเลย แล้วอย่าไปเปิดอีกล่ะ
    ส่วนวิธีนี้ใช้กับคอมอีกตัว ผ่านฉะ-หลุย-ฉุย-ๆๆๆๆๆ
    Thank ครับ

Comment

ไม่รู้ท่านที่โดนเจ้าดาวตาเดียวบล๊อกน่ะแก้กันได้ยัง คีย์ตัวนี้เปลียนใหม่แล้วนะครับ ใช้คีย์ตัวนี้แทน
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=168114
      สำหรับผู้ที่ลงใหม่และเปลี่ยนคีย์แล้ว ใช้วิธีเหมือนในกระทู้นี้แต่ใช้คีย์ของ อีกกระทู้แทน ให้เปิด ออโต้อัพเดท คับเพราะเราจะได้อัพเดทล่าสุดและอัพเดทใหม่ๆ (ตัวนี้ยังอัพเดท sp3)ของเจ้าบิลเกต ได้ด้วย

Comment

แหล่มครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

เก่าแต่ก็แจ่ม เพราะได้ใช้

Comment

ถ้าทำตามขั้นตอนแล้วโปรแกรมในเครื่องจะถูกลบป่าวครับ

Comment

ไม่หรอกคับแค่ ใส่คีย์เพื่อให้เราโหลด อะไรเพิ่มเติมจากไมโครซอฟท์ ได้โดยที่เขาวินโดวเราเป็นของแท้น่ะ รู้นะว่าท่านไม่กล้าซื้อของแท้มาลง ตั้ง หลายพัน

Comment

ตอนนี้ใช้คีย์ใหม่แล้วครับของ student ครับผมอัพเดทผ่านครับตอนอัพเดทจาก sp2 มาเป็น sp3 แล้วครับ

Comment

dig
                    4
                    the
                    devil

Comment

ผมทำไมไ่ด้แล้วอ่ะครับ คราวนี้ลองไปเช็คเว้บมัน มันบอกเลยว่า คุณอาจเป็นเหยื่อของวินโดวเถื่อน -..- เปิดวินโดวมาทุกครั้งจะมีอะไรให้ตรงตอนมัน welcome เหอๆ -..- กำจิงๆ

Comment

เยี่ยมยอดไปเลย

Comment

ถึง จขกท. คือทำตามทุกอย่างแล้ว พอรีตาทก็ขึ้นประมาณว่า success แล้ว แต่พอตรวจสอบ window มันขึ้นว่า "windows ชุดนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบว่าเป็นของแท้" รหัสผลิตภัณฑ์ที่อยู่ในคอมพิวเตอร์เครื่องนี้ใช้กับพื้นที่ของคุณไม่ได้...........เศร้าอย่างแรงนิ๊

Comment

ไหงผมทำแล้วโดนยิงดาวเลยอ่าครับ
                            Last edited by pongnarak; 24 Mar 2009, 16:07:27.

Comment

รู้สึกตอนนี้ microsoft มันเอาจิงนะคับของผมแต่ก่อนก็ผ่านดีบ้านข้างๆก็โดนไปแล้วผมเพิ่งจะมาโดนจับได้เอาตะกี้นี่ครับ
                              ไม่รุ้ว่าจะทำไงดี

Comment

^_^ ขอบคุณคร๊าบบบบ...

Comment

Working...
                                X