Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบWindows ในFash Drive ยังไง ? ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบWindows ในFash Drive ยังไง ? ครับ

คือผมเอาFash Drive ไปทำเป็นตัวลงwindows มาอ่าคับ
    คือผมอยาก ให้ FashDrive ให้กลับมาใช้ได้เหมืือนเดิม
    ผมลองFomat มันก็ไม่หมด ลบก็ไม่หมด
    ช่วยทีน่ะครับ

HP USB Disk Storage Format Tool ลองหาโหลดมาใช้ดูน่าจัดการได้

Comment

อีกทางเลือก Windows 7 usb tool ครับ มีให้โหลดที่ Microsoft หาผ่าน googling ได้เลย

Comment

ปกติผมก็ฟอแมต เป็น fat32 แล้วก็หมดเกลี้ยงนะครับ กลับมาเป็นเหมือนของใหม่

Comment

แฟรชไดร์หมดอายุแน่เลยท่าน พูดง่ายๆคือพังนั่นเอง อิอิ

Comment

Working...
          X