Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อย ทำไงให้INTEL ไม่ปรับความเร็วขึ้นลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อย ทำไงให้INTEL ไม่ปรับความเร็วขึ้นลง

ขอถามหน่อย ทำไงให้INTEL ไม่ปรับความเร็วขึ้นลง แบบ บางที่มันคูณ 6 บางทีมันคูณ 9 อยากให้มันอยู่ที่ตัวคูณ 9 อย่างเดียวเลยน่ะครับ รู้ว่าไปปรับที่ไบออสแต่ไม่รู้ว่าตัวไหน ขอผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

ไปปิด C1E ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ไปปิด C1E ครับ
      แม่นแล้ว!

Comment

ปิดเครื่องครับ รับรองไม่ปรับขึ้น ปรับลงแน่ๆ

ปล.ปิด C1E กับ EIST ในไบออสครับ

Comment

มันปรับลงให้เวลาไม่ได้ใช้ ก็ดีแล้วไม่ใช่เหรอครับ -*- สงสัยเฉยๆ

Comment

Originally posted by big_1981 View Post
            ปิดเครื่องครับ รับรองไม่ปรับขึ้น ปรับลงแน่ๆ

ปล.ปิด C1E กับ EIST ในไบออสครับ
            เด๋วโดนปิดล้อมบ้านหรอก

Comment

อย่าล้อมอย่างเดียวพี่ก๊อบ เผาด้วยเลย

Comment

Working...
              X