Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากลง Windows เป็นครับ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากลง Windows เป็นครับ!!

ศึกษามาบ้าง แต่ไม่ค่อยเข้าใจศัพท์ทางคอมพิวเตอร์เท่าไหร่(เนื่องจากไม่ได้ติดตามนาน)
    อยากได้วิธีลงครับ ใครพอมีวิธีลงที่เจ๋งๆ มาแบ่งปันกันหน่อยครับ
    ปล.ผมจะลองไปลง NB คอมแพค อ่ะครับ มันมีอะไรที่ต่างจากตัวอื่นๆบ้างช่วยแนะนำที

google ซิครับ

Comment

youtube มีสอนอย่างเยอะ

แต่ compaq กับ HP นิใบออสกวนติงสุดๆ ขนาดขั้นโปรยังมึน ประสาอะไรมือใหม่ล่ะนิ

Comment

ต้องเจอ Compaq CQ40-45 ตัวปราบเซียนช่างคอมเลยท่าน หาแผ่นXP ที่จะลงยากมาก ลงได้ก็ต้องหา driver ยากเข้าไปอีก รู้สึกว่าต้องลง driver ตาม step ด้วยนะ

Comment

ถ้าอยากเข้าใจเร็วแนะนำลงทุนซื้อหนังสือมาครับ ลองอ่านพอเข้าใจก่อนแล้วค่อยลงมือปฏิบัติพร้อมเปิดหนังสือครับ (อย่าลืมหาแผ่นวินโดว์ด้วยนะ)

Comment

aromdee2012@gmail.com
            jam_aromdee@hotmail.com

http://aromdeeman.blogspot.com/2012/08/xp.html

ถ้ามันแป๊บเดียว ก็สอนง่าย แบบนี้ยาว พิมไม่ไหว

Comment

@ ท่านแจ่ม

ถ้าอยู่แถว ระยอง ก็จะดีฮิ ... จะไปใช้บริการซะหน่อย
              ว่างๆ ช่วยปล่อยบิต เกี่ยวกับพวกรวมโปรแกรมหน่อยซิท่าน พักนี้ไม่ค่อยเจอในเวบบิตเลย

Comment

compac จะลองจริงๆหรอท่าน driver หายากมากเลยนะครับ

Comment

พวก notebook ไม่ว่ายี่ห้ออะไรนะ เราจะใช้แผ่น Window 7 ของ Dell อ่ะ ผ่านฉลุย (แคร๊กผ่านง่าย) ถ้าใช้แผ่นธรรมดาจะแคร๊กไม่ผ่านจ้า

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกการแนะนำนะครับ

royal1688 download คาสิโนออนไลน์ gclub savan vegas royal1688 savan vegas royal1688

Comment

Working...
                    X