Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ คลิกเม้าท์ครั้งเดียวแต่เข้าไปซะหลายหน้าต่างเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ คลิกเม้าท์ครั้งเดียวแต่เข้าไปซะหลายหน้าต่างเลย

เรื่องคือว่า คลิกเม้าท์แค่ครั้งเดียว แต่มันเข้าไปซะไกลยิ่งกว่า ดับเบิ้ลคลิกซะอีก

ใครพอจะหาทางแก้ไขให้ผมได้บ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

เม้าเสียเปลี่ยนโลด ผมเป็นมาหลายตัวแล้ว กดทีเดียวเหมือนกด 2 3 ที กดค้างลาดของบางทีมานก็หลุดซะงั้น

Comment

อาจจะเม้าเสีย ไม่ก็อาจจะโดนไวรัส

Comment

ไม่น่าจะเป็นที่เม้าท์นะครับ เปลี่ยนตัวอื่นก็เหมือนเดิม ถ้าเป็นไวรัส อาจเป็นไปได้นะครับ แต่ไม่รู้ว่าเป็นตัวไหนซะด้วย

ขอบคุณท่านทั้ง 2 ครับที่ช่วยให้เรื่องความกระจ่าง

Comment

เปลี่ยนDriverดูครับ เเล้วลองปรับรายละเอียด

Comment

เมาส์ท่านแรงดีจริงๆ ลองเอาเมาส์เพื่อนมาลองใช้ดูก่อน ว่าเป็นที่เมาส์ปะ ถ้า ไม่เป็นต้องไปปรับตรงออฟชั่น เมาส์แล้วคับ

Comment

ของผมก็เป็นนะครับ...แต่พอเปลี่ยน window ก็หายแล้ว
              ลองดูนะครับ

Comment

Working...
              X