Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามวิธีไรท์ DVD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามวิธีไรท์ DVD หน่อยครับ

ผมโหลดเกม ขนาด 7GB มา เปนไฟล์ rar แล้วผมแตก ไฟล์ออกมาได้เปน iso ที่นี้ ผมใช้deamon tool เปิด แล้วผมจะไรท์ ลง DVD ได้ยังไงครับ ขนาดมันเกิน 4 Gb ทำยังไงให้ไรท์ลงDVD 2 แผ่น โดยไม่ได้เปนไฟล์ rar อ่ะคับ คือขี้เกียจแตกไฟล์เวลาไรท์แบบ rar ใครมีวิธีช่วยสอนหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณ OCZ

ไม่น่ามีนาคับ ก้อไร้ไฟลาแยกกันแหละคับดีแล้ว
    หรือไม่ก้อใช้ แผ่น dvd 8g ไปเลยคับ แต่มันแพงนะ^^

Comment

คงต้องใช้แผ่น DVD9 แหละครับ แผ่นนึงถูกๆ ก็ไม่น่าต่ำกว่า 50 บาทล่ะนะ (เคยซื้อแต่ร้อยกว่าบาทง่ะ)

Comment

Working...
      X