Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้จะตั้งชื่อกระทู้ว่ายัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้จะตั้งชื่อกระทู้ว่ายัง

มันคืออะไร แล้วผมต้องทำอะไร ยังไง หรือเปล่า ???

ปล. บางทีก็ขึ้นบอกว่าโดนโจมตี DNS....
    ปล2. เมื่อไหร่ที่มีคำเตือนนี้ เน็ตผมจะช้ามาก

นั้นดิ...มันคืออะไร

ผมเดาว่า...ท่านกำลังโดน....Hackerโจมตี

Comment

แล้วผมต้องทำยังไง อ่า

Comment

ฟอร์แมตHDDใหม่ครับ

Comment

เป็น ที่ ตัว NOD32 นั่นแหละครับ ถอนออกแล้วเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นเถอะ ถ้าไม่ได้ใช้ของแท้มันก็ ต้องเป็นแบบนั้น เหมือนการ ตรวจเช็ค ผลิตภัณ ไปในตัว น่ะครับ

Comment

Originally posted by lairwtiare View Post
            นั้นดิ...มันคืออะไร

ผมเดาว่า...ท่านกำลังโดน....Hackerโจมตี

อาจจะโดนแบบที่คุณ lairwtiare ว่า

แต่อีกส่วน nod32 อาจมีปัญหาเรื่อง serial number ของผลิตภัณฑ์

ลองติดตั้ง antivirus ตัวอื่นดู

Comment

Working...
            X