Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง วิสต้า ยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง วิสต้า ยังไงคับ

คือ ตอนซื้อมา ร้านเค้าเอา Vista ออกให้ เพราะเค้าบอกว่าเล่นเกมส์ไม่ได้ เลย แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้ว จะลงวิสต้าใหม่ทำ เองได้ รึเปล่าครับ เพราะร้านเค้าให้ แผ่น Backup มา DVD 3 แผ่น คือ วิสต้าของผม มันติดมากับโน้ตบุ้คอ่ะคับ ถ้าจะ ลงใหม่นี่ต้อง ฟอร์แมตเครื่องใหม่ รึเปล่า ครับ ช่วย ตอบ ที เพราะ ผม อยาก ใช้ วิส ต้า แล้ว มัน สวย ดี และ อีก อย่างเกมส์ไหน เล่นไม่ได้ ก็ ไม่เล่น คับ เล่นที่ มัน เล่น กับ วิสต้า ได้ ก็ พอ ใจ ละ ไม่อยาก ใช้ Xp แล้ว เพราะ มัน ไม่สวย แล้ว ก็ ร้านลงของ ปลอม มาให้ อยู่แล้ว ก็ เลยจะเอา วิสต้าของผม ของ แท้ ที่มัน ติดมากับ โน้ตบุ้คอ่ะคับ ใคร พอรู้ เรื่อง ช่วยบอกผม หน่อย หรือว่าต้อง ยกไป ให้ร้าน ลง ให้ อย่างเดียว เพราะ ผม อยากรู้ด้วยครับว่ามัน ลงยาก ป่าว ถ้า ยาก ก็ จะ หิ้วไป ร้านละ ซื้อมา ไม่ถึง อาทิตย์ เลย ห้าห้า ห้า พอ ดี อยากลอง ของใหม่ วิสต้าสดสด ร้อนๆ อ่ะคับ ใครพอ ลงเป็น บอกผมทีครับ

ไม่มีใคร รู้เลย T-T

Comment

ดัน อยากรู้

Comment

ฟอร์แมตเครื่องใหม่ดีที่สุดนะ ลงเองไม่อยากหรอกเหมือนๆ xp นะแหละส่วนเรื่องเล่นเกมส์ไม่มีปัญหาอัพเดท dirext X ก็พอละ หลังลงเสร็

Comment

Working...
        X