Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี file dvd อยู่ จะ burn ลง dvd ได้เลยป่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี file dvd อยู่ จะ burn ลง dvd ได้เลยป่ะคับ

มันมี folder VIDEO_TS ข้างในจะมี file พวกนามสกุล BUP, IFO, VOB หลาย file เลยคับ ผมจะ burn เก็บไว้ใน DVD สามารถ copy file เหล่านี้ แล้ว write ลง DVD ได้เลยป่ะคับ หรือต้องใช้โปรแกรมอะไรคับ

NERO ก็ได้ครับ หาง่ายดี

จับลากใส่เนโรแล้วไรท์ด้เลย

Comment

เอาตัว folder VIDEO_TS ลงไปเลยใช่ป่ะคับ

Comment

เลือก ไรท์แบบ video ครับ copy ไฟล์ทั้งหมดที่อยู่ใน VIDEO_TS สามารถ ไรท์ได้เลย และ จะสามารถ เปิด ดูกะ เครื่องเล่น DVD ได้ ครับ ชัวไม่มั่ว

Comment

Working...
        X