Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาโปรแกรมเปลี่ยนชื่อWINDOWS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาโปรแกรมเปลี่ยนชื่อWINDOWS

ตามรูปเลยนะครับ สามารถเปลี่ยนใน ตามกรอบสีแดงครับ

รู้แล้วขอโทษด้วยนะคัรบ

ไฟล์โปรแกรม อยู่หน้าล่างจ้า
    Last edited by momaymint; 17 Apr 2009, 18:34:46.

Thank คับ แต่ โมเอง จิง อ่า-*-

Comment

ผมเปลี่ยนใน regedit
      แต่ไฟล์ที่ให้มาเป็น keyfinderนี่ครับ..

Comment

อันนี้ไม่ได้โมเอง แต่ใส่เองกับมือตอนลงครับ

Comment

หาเรื่องเล่นกันหนุกๆจริงแฮะ หุหุ

Comment

[QUOTE=191;1292903]อันนี้ไม่ได้โมเอง แต่ใส่เองกับมือตอนลงครับ

Comment

แล้วเปลี่ยนรูปแบบจขกทได้มั้ยครับ

Comment

Working...
              X