Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม เกี่ยวกับ Microsoft office professional 2007 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม เกี่ยวกับ Microsoft office professional 2007 ครับ

ช่วยบอกผมทีครับ ในรูปมานมานให้เราใส่อะไรหรอครับ Key ผมก็ใส่ไปแล้วแล้ว หาได้จากไหนครับ ใน ขั้นที่ 3
    Attached Files

ตัวที่คุณลง ไปโหลดมาจากไหนเหรอครับ ถ้าโหลดจากพวกเว็บบิทส่วนใหญ่แล้ว จะเป็นตัวที่ Activate แล้ว ใส่ Key ตอนลง แล้วใช้งานได้เลย แบบนี้ผมก็ไม่เคยเจอเหมือนกันครับเจอครั้งแรก ไอหน้าต่าง Activate เนี่ย >< หาโหลด ที่เป็นเวอร์ชันไทย ในเว็บบิทดูครับ อิอิ

Comment

คุณพอจะมีที่โหลดมั้งป่าวครับ ช่วยทีครับผม

Comment

Working...
      X