Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมให้คอมไม่กินไฟมากเวลาเปิดทิ้งไว้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมให้คอมไม่กินไฟมากเวลาเปิดทิ้งไว้

บ้างคนชอบเปิดทิ้งไว้ครับ เล่นบิตบ้าทั้งวันทั้งคืนเลย
    ผมชอบเปิดเกมทิ้งไว้ครับขายของ แล้วพอดีแคนส์ตัวนี้เป็นตัวเก่าแลกกับอีกเครื่องพัดลมมันน้อยมากๆ
    แล้วคอมมันอยู่ในช่องโต๊ะคอมครับ หลังคอมชนกำแพง
    เวลาผมหันหลังคอมนะครับรู้สึก ถึงไออุ่นรักคอมผมเลยครับ555+ร้อนมากๆ
    เลยอยากรู้ว่ามีวิธีไหนบ้างเวลาเราใช้ง่านน้อยๆเช่น เปิดบิต ออนเกมไว้
    มันปิดอะไรได้บ้างครับ

ปิดคอมเลยครับประหยัดแน่นอน

Comment

Working...
    X