Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีเมลที่แอดไว้เป็นร้อยบริษัท ผมจะส่งเมลที่เดียวได้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีเมลที่แอดไว้เป็นร้อยบริษัท ผมจะส่งเมลที่เดียวได้ยังไงครับ

ผมจะส่งเมลให้บริษัทได้ยังไงครับ ที่แอดไว้ในโปรแกรมเอ็มเอสเอ็มน่ะครับ ส่งได้รวดเดียวได้หมดเลยได้ไหมครับ ทำได้วิธีไหนที่จะให้เยอะที่สุดน่ะครับ ขอวิธีทำด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

ออกแนว แสปมเมล นะครับเนี่ย

ผมรู้จุดประสงค์ของการส่งดีครับ แต่ไม่ขอแนะนำเครื่องไม้เครื่องมือนะ ด้วยเหตุผลที่ว่า
    กฏหมายใหม่ มันคลุมถึงเรื่องนี้อ่ะก๊าบบบป๋ม

เอาเป็นว่า ศึกษาจาก webboard นอกดีกว่านะงับ

ในเมล hotmail มันก็ ส่งได้ทีเยอะ ๆ ไม่ใช่หรอครับ ผมยังเคยส่ง fwd mail ให้เพื่อน ๆ เกือบ 60 คน แน่ะ

Comment

Working...
    X