Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nero สามารถเขียนไฟล์ .ogg ให้เป็น audio ได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nero สามารถเขียนไฟล์ .ogg ให้เป็น audio ได้มั๊ยครับ

ตามนั้นเลยครับ คือมีไฟล์เพลงที่เป็น ogg ในเครื่องน่ะ เป็นไฟล์เพลงจากเกมส์ cabal ต้องการอยากจะเขียนด้วย เนโร ให้เป็น audio ครับ ใครทราบช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ได้ครับ ผมเองเคยเอา ogg ทำเป็น audio CD กับ nero มาแล้วเหมือนกันวิธีทำก็เหมือนกับเอา MP3 มาทำ audio นั้นแหละครับ
    Last edited by abeebi; 11 Sep 2007, 12:11:39.

Comment

Working...
    X