Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้รับการช่วยเหลือกู้ข้อมูล HDD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้รับการช่วยเหลือกู้ข้อมูล HDD ครับ

อยากทราบ วิธีกู้ข้อมูล HDD ครับ เพราะตอนนี้ มัน Detect ไม่เจอ แต่มีข้อมูลงานในนั้น ใครทราบวิธีการกู้ บ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ผิดหมวดนะครับ คราวหน้าตั้งที่ hardware นะครับ

ตอบให้นะ

1. ดูว่า HD คุณ set jumper ถูกรึเปล่าในกรณีที่เป็น HD IDE หรือถ้าเป็น sata ก็ดูว่าเปิด port หรือเปล่าครับ
    ถ้าไม่ได้เปิดให้เปิดซะ

Comment

ว่างมาหาผมแถวบางเขนป่ะ รับรองผล99%....หุหุ

Comment

แหมม ท่านdears ใกล้ เลยครับ ไม่ทราบว่าแถวไหน

อ่า แล้วขอโทษด้วยอะครับ ผมนึกว่า หมวดนี้ จะเป็น Tips ได้ด้วยเลยเข้าใจผิด ขอบคุณสำหรับคำเตือนครับ

Comment

Working...
        X