Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว OCZ มีใครนิยมใช้ windows modify ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by HunterCPU View Post
    Window โม ขอบายดีกว่า แฮะ ๆ กี่แผ่นก็มะเวิร์ค

ตอนนี้ใช้ XP original SP3

ปล.IE6 work สุดละ - -
    เห็นด้วยกับ ปล. นี่แหละ IE6 work สุดละ

ผมใช้ windows ori เอามาโมเอง

ถ้าเจ๊งเองก็โทษตัวเอง ไม่ต้องโบ้ยคนอื่น

Comment

ใช้ Black XP ครับ
      เร็ว ดี เสถียร และสวยมากๆ ครับ
      โปรแกรมไดรฟ์เวอร์ครบ (ยกเว้นบางเวอร์ชั่นจะไม่ใส่ไดรฟ์เวอร์การ์ดจอมาให้ครับ)

ตอนนี้ไปถึง เวอร์ชั่น 28 แล้วนะครับ
      เว็บบิตต่างประเทศมีคนสนใจโหลดมากเลยหละ

(บางเวอร์ชั่นเป็น DVD แผ่นเดียวนะครับ(21 / 23 / 25 / 27 และ 28) แต่ส่วนใหญ่จะ 2 แผ่นนะ)

รูปจากเวอร์ชั่น 28

มีตัวกู้ด้วย แหล่มไหมหละ

รูปเยอะไปเปล่าหว่า -*-

ธีมใช้แบบ windows blind นะครับ มีให้เลือกอีก 5 ธีมเลยหละ
      (ส่วนใหญ่จะ Aero Glass)
      Last edited by DSClub; 26 Dec 2008, 19:14:15.

Comment

SKZ ครับ พร้อมมาก

Comment

Originally posted by DSClub View Post
          ใช้ Black XP ครับ
          เร็ว ดี เสถียร และสวยมากๆ ครับ
          โปรแกรมไดรฟ์เวอร์ครบ (ยกเว้นบางเวอร์ชั่นจะไม่ใส่ไดรฟ์เวอร์การ์ดจอมาให้ครับ)

ตอนนี้ไปถึง เวอร์ชั่น 28 แล้วนะครับ
          เว็บบิตต่างประเทศมีคนสนใจโหลดมากเลยหละ

(บางเวอร์ชั่นเป็น DVD แผ่นเดียวนะครับ(21 / 23 / 25 / 27 และ 28) แต่ส่วนใหญ่จะ 2 แผ่นนะ)

รูปจากเวอร์ชั่น 28

มีตัวกู้ด้วย แหล่มไหมหละ

รูปเยอะไปเปล่าหว่า -*-

ธีมใช้แบบ windows blind นะครับ มีให้เลือกอีก 5 ธีมเลยหละ
          (ส่วนใหญ่จะ Aero Glass)
          มันไม่หนักเครื่องรึท่าน ถ้าลงโปรแกรมเพิ่มมันจะไม่?

Comment

ของผม Xp SP3 Black&Blue Vista_Ultimate

Comment

skz เลยครับใช้มาหลายเวอร์ชั่นหลายคนmakeแล้วลงตัวที่อันนี้ ---> skz

Comment

ใช้ win darklite ดีมากๆไม่เคยมีปัญหา(รึยังไม่เจอหว่า) หุหุ

Comment

ใช้อันนี้อยู่อะครับ
                  Vista InsPirat Sp3 Ultimate Edition
                  ก็ ok ดีครับ

Original ชอบ Enable ทุกอย่างจนอืด

แต่ก่อนก็ใช้แต่ของพี่ Illusion ขาประจำ

Comment

เคยใช้แต่ skz ก็ใช้ได้เลยทีเดียว

Comment

ถ้าเป็นแผ่นโมยกให้ skz ครับ ลองมาหลายแผ่นแล้วมาลงตัวที่ skz สำหรับแผ่นโม

แต่ผมชอบแบบ Original มากกว่า ถึงจะต้องลง Driver & Software เองทั้งหมด แต่ผมจะสะดวกกว่าอ่ะครับ

แผ่นโมลงโปรแกรมมามากมาย บางตัวก็ไม่ได้ใช้ ลบไปหลายเลยหล่ะ

Comment

มันเป็นงึกงึกงักงัก เอ๊ย !! ไม่ใช่ ผมใช้ Turefaster v7

Comment

SKZ ด้วยคน

Comment

skz กับ dark ครับ

Comment

แหม่ จะบอกว่า SKZ เด๋วคนบาง คนจะมา ต่ออีกหลาย rep

แต่ก็ใช้ win โม นั้นแหละคับ ขี้เกียจมานั่ง ลงภาษา โปรแกรม เล็กๆน้อยๆ เอง

แล้ว ค่อยโม เองอีกที

Comment

Windows Original เท่านั้นคับ ปัญหาน้อยดี
                                หรือไม่ก็ Windows Dark Edition V6 ของเค้าดีจิงๆเนอะ

Comment

Working...
                                X