Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมไหนแนะนำแปลง M3U8 เป็น Mp4 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมไหนแนะนำแปลง M3U8 เป็น Mp4 บ้างครับ

คือพอมีโปรแกรม แนะนำไหมครับ ที่แปลงไฟล์ M3U8 เป็น Mp4 นะครับ ผมลองหาๆแล้วเจอแต่ ออนเว็บนะครับแต่ ว่าเว็บมัน กดหนดไว้แค่ 100 เองนะครับ ผมเลย ใช้ VLC แปลงเอาครับ แต่แปลงช้ามากๆ เลยครับ มันแปลงแบบ วินาทีต่อ วินาทีเลยนะครับ หมายถึง ถ้า ไฟล์ 25 นาที มันก็แปลง 25 นาทีเลยนะครับ พอจะมีโปรแกรม ตัวไหนแนะนำไหมครับ ขอแปลงแบบเร็วๆว่า VLC นะครับ
Working...
X