Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธี​แฮ็กเอา​ password ​ของ​ Admin ​สำ​หรับ​ WinXP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Wat@za View Post
    hiren boot ดีกว่านะ ใช้บ่อยใช้ง่าย จิงนะ ใครอยากได้บอก
    จะขอลองดูหน่อยครับ.. THK....

Comment

มันก็มีกันหลายวิธีอ่ะพี่น้อง จุดประสงค์เดียวกัน แต่วิธีการต่างกัน ถนัดตัวไหนก็จัดโล้ด เหอะๆๆๆ ส่วนตัวผมไม่ถนัดซะตัว....

Comment

คอมเราจะโดน แฮก เอานะครับทา่น

Comment

น่าสงสาร เจ้าของกระทู้นะ แต่ก็อย่าหยุดหาความรู้นะครับ
          ไม่มีใครที่รู้แจ้งรู้จริงในทุกๆเรื่องหรือทุกๆด้านหรอกเนาะ

Comment

thank you

Comment

Working...
            X