Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาทำแผ่นเซตอัพวินโดวส์เป็นของตัวเองกันดีกว่า ง่ายๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใส่โปรแกรมตอนไหนอ่ะ งง ใส่โปรแกรมเสริมอ่า หน้า 9 ทำอะไรไม่ได้เลยอ่ะ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน1 View Post
      แล้ว พวก Update ต่างๆ ของวินโดว์ นี้ เอามาจากไหนเหรอครับ พอดีมีวินโดว์ที่มันมี SP2 แต่ไม่มี update ตั้งแต่วันที่ออก SP2 อยู่ในแผ่นนะครับ
      http://www.ryanvm.net/msfn/updatepack.html

ไม่ก็ใช้โปรแกรม Windows Update Downloader โหลดตัวอัพเดตก็ได้คับ ผมอัพขึ้นไว้ให้แล้ว

Originally posted by ผู้มาเยือน... View Post
      ใส่โปรแกรมตอนไหนอ่ะ งง ใส่โปรแกรมเสริมอ่า หน้า 9 ทำอะไรไม่ได้เลยอ่ะ
      อันนี้ก้ไม่รู้เหมือนกันไม่เคยทำ เคยทำในnliteอะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

มาทำแผ่นเซตอัพวินโดวส์เป็นของตัวเองกันดีกว่า ง่ายๆ

เอาไว้ทำอะไรครับ ผมไม่รู้จริงๆครับ มือใหม่ครับ

ขอบคุณนะครับ

Comment

ผมทำไม่ได้ตรงที่เอาไดรเวอใส่กับโปรเเกรมอะครับมันกดdow upw,jwfh8iy[ตรงหน้า6กับหน้า9ครับทำไงครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

สุดยอด ... ขอบใจมาก ๆ

Comment

Working...
                  X