Announcement

Collapse
No announcement yet.

หนัง Blue ray, HDDVD บนแผ่น DVD มันชัดเท่าต้นฉบับหรือป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หนัง Blue ray, HDDVD บนแผ่น DVD มันชัดเท่าต้นฉบับหรือป่าวคับ

แล้วสามารถนำไปเปิดกับเครื่องเล่น DVD ธรรมดาได้หรือป่าวคับ

มีบางเจ้าที่ทำขายเปิดได้ครับ ลองดูที่เวป THAIDVD.net

เรื่องชัดไม่ชัดนี่ เอาตามทฤษฎีมันคงไม่ชัดเทาต้นฉบับ
    แต่ความจริง แค่ RIP มันก็ชัดโคตรๆๆแล้ว

ถ้าพวกต้นฉบับเลย คิดว่าเหมาะกับพวกจอ 40 นิ้ว แบบ FULL HD ขึ้นไป

Comment

ชัดเท่าต้นฉบับ ต้นฉบับขายไม่ออกครับ
      ถ้าอยู่ในรูปของแผ่น DVD ก็เอาไปเล่นกับเครื่องได้ครับ

Comment

Working...
      X