Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ....เรื่อง Firefox ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ....เรื่อง Firefox ?

Firefox ผมมันทำไมเวลาเข้าเวบไม่ขึ้นตามปกติอ่ะครับ ยกตัวอย่างเช่น เวบ kapook มันจะให้เราลงโปรมแกรมเสริม(ถึงจะมีรูปภาพ)อีก แต่ทำไมลงแล้วก็ไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า Adobe Flash Player Failed อ่ะครับ

ใช้วิสต้า Home อยู่ครับ(แต่ก่อนใช่ xpไม่มีปัญหา)

รบกวนด้วยนะครับ

ในส่วนของ Adobe Flash Player ที่ให้ลงนั้นเป็นส่วนช่วยในเรื่องของการแสดงภาพบนเว็ปครับ ผมไม่แ่น่ใจว่าใช้รวมกับ Vista ได้หรือเปล่า ถ้าจะให้ชั่วลองหา Adobe Flash Player ที่ใช้กับ Vista ดูครับ น่าจะได้ อันนี้ผมแนะนำนะครับ เพราะผมไม่ได้ลง Vista เพราะยังไม่รองรับอะไรหลายๆอย่างครับ ส่วนตัวก็ไม่ชอบอยู่แล้วด้วยครับ

Comment

อาจจะเป็นที่ Extensions ที่คุณยังไม่มีสนับสนุนด้วยมั้งครับ

Comment

Working...
      X