Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเช็คสเป็คให้ทีครับ ทำไมถึงมีอาการแลค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเช็คสเป็คให้ทีครับ ทำไมถึงมีอาการแลค

Amd Fx 6300
    gigabyte 750 ti oc 2gb
    rab kingston 8gb
    Board 970a d3p
    Power supply termaltek 750w
    ssd Liteon
    win 10 pro n

ใช้มา 4 ถึง 5 ปีครับ
    อาการคือ เมื่อก่อนเล่น Dota2 ไม่แลคเลย เดียวนี้ปรับต่ำแบบสุดยังแลคเลยครับ แต่จะลื่นแค่ ประมาณ 5-10 นาทีแรกกที่เล่น หลังจากนั้นแลคยาวเลย

รบกวนวิเคราะห์อาการให้ทีครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลย ถ้าผมจะกลับมาล่าแร้งได้อีกครั้งนึง

รอผู้ช่วยเหลืออยู่นะครับผม ลองแก้มาหลายวิธีจนเหนื่อยเลย

Comment

ตั้งถามใหม่ห้อง AMD ดีกว่าครับ

* เช็คเรื่องความร้อน CPU/GPU ก่อน+เอาไปโพสในกระทู้ใหม่เลยนะครับ

Comment

Working...
      X