Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้autocadทำงานแล้วค้างบ่อยมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้autocadทำงานแล้วค้างบ่อยมาก

ผมใช้โปรแกรมautocad2016ทำงานแล้วค้างบ่อยมากครับแบบทำๆอยู่หยุดมือไปแปปเดียวเครื่องก็ค้างเลยทำไรไม่ได้ต้องกดปุ่มปิดค้างแล้วเปิดใหม่หรือไม่ก็ไปกดใช้คำสั่งบางอย่างก็ค้างเช่นกดพล็อตไฟล์ก็ค้างเลยครับซึ่งใช้โปรแกรมอื่นไม่มีปัญหาเลยเป็นแค่โปรแกรมเดียวอยากทราบว่าต้องแก้ไขยังงัยครับช่วงนี้ใช้โปรแกรมนี้เยอะด้วยเพราะทำทีสิสช่วงขึ้นแปลนอาคารแล้วใครทราบวิธีรบกวนหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

สเปค?

Comment

Working...
    X