Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด กูลเกิลโครมแล้วจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด กูลเกิลโครมแล้วจอฟ้า

พอเปิดกูลเกอิลโครมแล้วจอฟ้า แต่เปิดไฟด์ฟ็อกไม่เป็นไรใช้งานได้ปรกติ ใครพอทราบสาเหตุไหมครับ ช่วยด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by benzarch11; 12 Jul 2018, 07:51:47.

สาเหตุมันเยอะ ตอบยาก
    ต้องจด code หรือไฟล์ ที่ขึ้น ตอน blue screen
    หรือไม่ก็ถ่ายรูปมา

Comment

ลองเช็ค ว่าลง Extentions ของ Chome อะไรไว้รึเปล่าครับ ลองถอดการติดตั้งทั้งหมดครับ
      กับอีกอัน อย่างเครื่องผมเอง ลงไดว์เวอร์ การ์ดจอ AMD ตัวล่าสุด พบปัญหาจอฟ้าเวลาเปิด Chome
      เวลาเล่น youtube ไปสักพักจะขึ้นบูลสกีน เลยกลับไปลงตัวเก่าแล้ว อาการหายครับ

Comment

Working...
      X