Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม : สร้างเว็บไซยังไงไม่ให้คนสามารถดาวน์โหลดวีดีโอจากเว็บของเราได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม : สร้างเว็บไซยังไงไม่ให้คนสามารถดาวน์โหลดวีดีโอจากเว็บของเราได้ครับ

ผมจะสามารถสร้างเว็บไซยังไงไม่ให้คนสามารถดาวน์โหลดวีดีโอได้ครับ
    พอจะมีวิธีป้องกันพวก idm แบบ netflix ไหมครับ

มีโปรแกรมโหลด netflix ออกมาแจกแล้วนะครับ

หลักการบล๊อกมีไม่มากหรอก แต่ไม่มีทางบล๊อกได้ถาวร

Comment

ถึงกันโหลดได้ ก็ใช้โปรแกรมอัดหน้าจอได้อยู่ดี

Comment

เดี๋ยวนี้พวกรายการต่างประเทศหลายๆไฟล์ในบิท เป็นไฟล์ที่โหลดมาจาก netflix แทบทั้งนัน

Comment

จบเลย

Comment

Working...
          X