Announcement

Collapse
No announcement yet.

Firefox ภาพวิดีโอในเฟสบุคเบลอ ในยูทูปก็เป็นจอดำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Firefox ภาพวิดีโอในเฟสบุคเบลอ ในยูทูปก็เป็นจอดำ

ใช้firefoxเล่นเฟสบุค จะเห็นภาพวิดีโอแค่แว๊บเดียวแล้วก็เบลอไปเลย และในยูทูปก็เป็นจอดำใครเป็นแบบนี้บ้างครับ ต้องแก้ยังไงครับ

อัพเดต เวอร์ชั่นดูนะ
    หรือ ลองใช้บราวเซอร์อื่นดูแทน

Comment

อัพเดทล่าสุดแล้วครับ ส่วนgoogle chrome ไม่มีปัญหาครับ แต่จำเป็นบางอย่างต้องใช้ Firefoxต่อไป

Comment

ของผมปกติดีครับ

ลอง scan malware ดู อาจไปโดนอะไรมาก็ได้

Comment

หมาไฟผมดูได้ปกติครับ

Comment

Working...
          X