Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากรู้ว่าเครื่องเรามีรายละเอียดอะไรบ้าง ได้คะแนนเท่าไหร่ ตัวนี้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยากรู้ว่าเครื่องเรามีรายละเอียดอะไรบ้าง ได้คะแนนเท่าไหร่ ตัวนี้เลยครับ

ไม่รู้จะไปโพสที่ไหนครับต้องขออภัยถ้าผิดที่นะครับผม

โปรแกรมนี้แนะนำอย่างแรงเลยครับ ดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ซื้อคอมมาใช้ตัวนี้ไม่โดนหลอกแน่ครับมีประโยชน์มากจริงๆครับ

PC Wizard 2008.1.84

ดูรายละเอียดเครื่องได้ดีมากๆใช้ง่าย ดีกว่า CPU-Z เยอะ

สามารถวัดคะแนนส่วนต่างๆของเครื่องได้ ทุกส่วนเลย แรม ซีพียู โอ้ยทุกอย่างครับเจ๋งมากๆๆๆๆๆๆ

อัตตราการกินไฟ

อุณภูมิทุกอย่าง

รู้หมดทุกอย่างเลยครับดีมากกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฯลฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯ

โหลดที่นี่

http://www.ziddu.com/download.php?ui...ZlJyiY6yWlpur3

ทำไมครั้งแรกโหลดไปที่แล้วใช้ไม่ได้อะครับ เดียวลองอีกทีละกัน ขอบคุณครับ

Comment

มันเป็นไฟล์ ZIP ครับ แตกออกมาใช้ได้เลยครับ

ที่สำคัญ Free ware ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ขอบคุณครับ แจ่มมากๆครับ ค่ายเดียวกับCPUZ
        ลิงค์ใหม่

Comment

ขอบคุณครับกำลังโหลด

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุงคร๊าบ คุณ kinggage สำหรับลิงค์ใหม่

Comment

ขอบคุณมากมายครับ

Comment

Working...
                X