Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows se7en M1(REPACKED ISO) วินโดว์ตัวใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by prachya111 View Post
    ผมโหลดมาแล้วมันขึ้นงี้เป็นเพราะไรใครรู้บ้าง
    จากประสบการณ์ของการโหลดบิตขอตอบว่า... ถ้าไม่ไฟล์เสียก็Fakeครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      จากประสบการณ์ของการโหลดบิตขอตอบว่า... ถ้าไม่ไฟล์เสียก็Fakeครับ
      แล้วมีวิธีแก้ไขยังไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by prachya111 View Post
        แล้วมีวิธีแก้ไขยังไงบ้างครับ

รอดู Comment ของไฟล์นั้นๆครับ ^^

Comment

เป็นวินโดวส์วิสต้าที่ใช้themeของveinnaครับ เพราะมันเปลี่ยนเกือบทุกอย่างให้เหมือนเลย

Comment

สรุปว่า Fake สินะ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
              สรุปว่า Fake สินะ
              ช่ายแว้ววว โครงการเพิ่งจะเริ่ม แล้วจะเอามาเล่นได้ยังไง อย่างน้อย คงต้อง2-3 ปีอ่ะนะ
              รูปที่ออกมาคงเป็นการเอามายั่วน้ำลายกันซะมากกว่าอ่ะนะ

Comment

มันหลอกคนโหลด
                -----และ-----
                คนโหลดของหลอก

???????งงมั้ย???????

Comment

และจากการส่องภาพเมื่อกี้ พบสิ่งที่ IMPOSSIBLE (ยังเป็นไปไม่ได้)
                  1 Windows Live Messenger 11 Beta + Transpercy Theme
                  ตอนนี้มีแค่ 9.0.1407.1107 เอง แถมยังไม่ใสขนาดนี้

2. ภาพที่ 2 อ่ะ ของใหม่แบบนี้ ทำไมเป็นเวอร์ชั่น 6.0 ล่ะ ทั้งๆ ที่ Vista ก็ 6.0 เหมือนกัน

3. ทำไมถึงเป็นภาษาเวียดนาม แบบนี้พวกคนอเมริกาก็เป็ยใบ้หรือไม่ก็เอ๋อ

4. ภาพ Control Panal ทำไมถึงเป็นแบบ Vista เป๊ะเลย

5. ฯลฯ

Comment

ของจริง iso ควรจะเล็กมากครับ มันเป็นแนวคิดหลักของ se7en เลย ให้เล็ก ให้เร็วเข้าไว้

Comment

ขอบคุณ ครับ

Comment

ใจมากครับ

Comment

Working...
                        X